Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Hoàng Yến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 871.279.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 868.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Hoàng Yến như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 871.279.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 868.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoàng Yến như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học chuẩn bị năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng và Thương mại VPH
28/08/2026 14:00
Trường Mầm non Hoàng Yến đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị trường học chuẩn bị năm học 2026-2027” thuộc Trường Mầm non Hoàng Yến với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:21
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp Gas (LPG).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS TÂN TIẾN
27/08/2026 13:01
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm thủy sản phục vụ bán trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
27/08/2026 12:58
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho Trường Mầm non Hoàng Yến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
27/08/2026 12:53
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh tươi, kem flan, sữa chua và sữa các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
27/08/2026 12:39
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Mua sắm bánh mì tươi (bánh mì xúc xích, jambon phô mai, chà bông, hoa mai...).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁNH GIVRAL
27/08/2026 12:35
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm chế biến sẵn (bánh flan, sữa chua, pudding, rau câu, bánh mì).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU SD
27/08/2026 12:32
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy tiếng anh năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ GIÁO DỤC VÀ DU LỊCH TÂN VĂN
27/08/2026 12:16
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy Aerobic và Mỹ thuật năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NĂNG KHIẾU KIM TIỀN THẢO GROUP
27/08/2026 12:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP THỰC PHẨM TƯƠI SỐNG VÀ HÀNH HÓA CÁC LOẠI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
29/08/2025 16:40
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
28/08/2025 13:09
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CTCONS
24/07/2025 11:59
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG
24/07/2025 11:55
Trường Mầm non Hoàng Yến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trường Mầm non Hoàng Yến với 5 gói thầu.
30/06/2025 16:50
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
27/05/2025 11:34
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LIRIVER
27/05/2025 11:31
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
27/05/2025 11:29
Trường Mầm non Hoàng Yến đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa Trường Mầm non Hoàng Yến với 3 gói thầu.
20/05/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học chuẩn bị năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng và Thương mại VPH
28/08/2026 14:00
Trường Mầm non Hoàng Yến đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị trường học chuẩn bị năm học 2026-2027” thuộc Trường Mầm non Hoàng Yến với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:21
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp Gas (LPG).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS TÂN TIẾN
27/08/2026 13:01
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm thủy sản phục vụ bán trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
27/08/2026 12:58
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho Trường Mầm non Hoàng Yến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
27/08/2026 12:53
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh tươi, kem flan, sữa chua và sữa các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
27/08/2026 12:39
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Mua sắm bánh mì tươi (bánh mì xúc xích, jambon phô mai, chà bông, hoa mai...).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁNH GIVRAL
27/08/2026 12:35
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm chế biến sẵn (bánh flan, sữa chua, pudding, rau câu, bánh mì).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU SD
27/08/2026 12:32
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy tiếng anh năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ GIÁO DỤC VÀ DU LỊCH TÂN VĂN
27/08/2026 12:16
Trường Mầm non Hoàng Yến công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy Aerobic và Mỹ thuật năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NĂNG KHIẾU KIM TIỀN THẢO GROUP
27/08/2026 12:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Hoàng Yến đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Hoàng Yến đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Hoàng Yến có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Hoàng Yến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều khiến tôi ngạc nhiên là trong xã hội của chúng ta, nghệ thuật đã trở thành một thứ chỉ liên quan tới sự vật mà không phải là cá nhân, hay cuộc sống. Nghệ thuật đó là thứ được đặc trưng hay được xây dựng bởi các nghệ sĩ chuyên nghiệp. Nhưng cuộc đời của con người lại không thể là một tác phẩm nghệ thuật sao? Tại sao cái đèn hay ngôi nhà lại có thể là một tạo vật nghệ thuật, nhưng không phải cuộc đời của chúng ta? "
Michel Foucault