Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 170.449.105 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.599.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 170.449.105 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.599.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Công trình Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hoàng Yến 2 Thay gạch hành lang dãy trệt và thay gạch Phòng Phó Hiệu trưởng Sơn nước, sơn dầu toàn bộ mặt ngoài khối trệt và phòng âm nhạc, khối lầu Sơn nước, sơn dầu toàn bên trong phòng học khối trệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM THỊNH PHÁT
16/07/2026 16:32
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Công trình Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hoàng Yến 2 Thay gạch hành lang dãy trệt và thay gạch Phòng Phó Hiệu trưởng Sơn nước, sơn dầu toàn bộ mặt ngoài khối trệt và phòng âm nhạc, khối lầu Sơn nước, sơn dầu toàn bên trong phòng học khối trệt với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:30
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm Non Hoàng Yến 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM THỊNH PHÁT
14/07/2026 15:19
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm Non Hoàng Yến 2 với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:17
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho bếp ăn bán trú năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thực Phẩm Vinaco
20/10/2025 14:56
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống cho bếp ăn bán trú năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
20/10/2025 14:47
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Thay mới cửa đi, cửa sổ nhà trẻ, mầm 1, mầm 2, chồi 1, chồi 2, phòng Hiệu Phó và Hiệu Trưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM THỊNH PHÁT
11/09/2025 09:56
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT gói thầu Thay mới cửa đi, cửa sổ nhà trẻ, mầm 1, mầm 2, chồi 1, chồi 2, phòng Hiệu Phó và Hiệu Trưởng với 1 gói thầu.
11/09/2025 09:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG
12/06/2024 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG
12/06/2024 15:52
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2024 14:12
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hoàng Yến 2 với 2 gói thầu.
20/05/2024 09:38
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
16/05/2024 16:09
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hoàng Yến 2 với 2 gói thầu.
06/05/2024 16:44
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC NGUYỄN
02/05/2024 15:16
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GĐ CHUẨN BỊ DỰ ÁN: CẢI TẠO, SỬA CHỮA TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 với 1 gói thầu.
22/04/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Công trình Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hoàng Yến 2 Thay gạch hành lang dãy trệt và thay gạch Phòng Phó Hiệu trưởng Sơn nước, sơn dầu toàn bộ mặt ngoài khối trệt và phòng âm nhạc, khối lầu Sơn nước, sơn dầu toàn bên trong phòng học khối trệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM THỊNH PHÁT
16/07/2026 16:32
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Công trình Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hoàng Yến 2 Thay gạch hành lang dãy trệt và thay gạch Phòng Phó Hiệu trưởng Sơn nước, sơn dầu toàn bộ mặt ngoài khối trệt và phòng âm nhạc, khối lầu Sơn nước, sơn dầu toàn bên trong phòng học khối trệt với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:30
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm Non Hoàng Yến 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM THỊNH PHÁT
14/07/2026 15:19
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm Non Hoàng Yến 2 với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:17
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho bếp ăn bán trú năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thực Phẩm Vinaco
20/10/2025 14:56
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống cho bếp ăn bán trú năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
20/10/2025 14:47
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 công bố kết quả gói thầu Thay mới cửa đi, cửa sổ nhà trẻ, mầm 1, mầm 2, chồi 1, chồi 2, phòng Hiệu Phó và Hiệu Trưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM THỊNH PHÁT
11/09/2025 09:56
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đăng tải KHLCNT gói thầu Thay mới cửa đi, cửa sổ nhà trẻ, mầm 1, mầm 2, chồi 1, chồi 2, phòng Hiệu Phó và Hiệu Trưởng với 1 gói thầu.
11/09/2025 09:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG
12/06/2024 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khoái lạc của kẻ giàu được mua bằng nước mắt của người nghèo. "
Thomas Fulier
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.