Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.323.730.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.323.730.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.323.730.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.323.730.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống cửa, điện cho 04 lớp học điểm trường Lạc Dục Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH ĐỨC MPT
14/07/2026 07:00
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cửa, điện cho 04 lớp học điểm trường khu Lạc Dục Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
13/07/2026 16:41
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bếp ăn bán trú Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ DIỆN
12/05/2026 15:08
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa bếp ăn bán trú Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:36
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Lắp đặt ti vi các lớp học Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ DIỆN
01/04/2026 08:34
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Lắp đặt ti vi các lớp học Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
26/03/2026 15:22
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thảm cỏ sân khấu, sân trường điểm trường Trung tâm Trường Mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ DIỆN
03/03/2026 15:15
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Lắp đặt thảm cỏ sân khấu, sân trường điểm trường Trung tâm Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
25/02/2026 16:07
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm ga phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Hưng Đạo Năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Thụ
26/08/2025 10:21
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01 : Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Hưng Đạo Năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC ANH TUẤN HD
26/08/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa, cải tạo nhà vệ sinh và bưng tôn hành lang làm nhà kho để đồ 04 lớp học điểm trường khu Xuân Nẻo - Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
05/05/2025 14:01
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Công trình : Sửa chữa, cải tạo nhà vệ sinh và bưng tôn hành lang làm nhà kho để đồ 04 lớp học điểm trường khu Xuân Nẻo - Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
05/05/2025 13:53
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
24/04/2025 14:37
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
24/04/2025 14:34
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 mái vòm sân (Khu Trung Tâm và Khu Lạc Dục ) Trường Mầm non Hưng Đạo, huyện Tứ Kỳ với 2 gói thầu.
24/04/2025 14:29
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khu trải nghiệm và ốp mếch phân khu stem Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Tiến Tuân
09/04/2025 14:07
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu trải nghiệm và ốp mếch phân khu stem Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
08/04/2025 14:45
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Hưng Đạo từ tháng 4/2025 đến 31/8/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC ANH TUẤN HD
31/03/2025 17:07
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Hưng Đạo từ tháng 4/2025 đến 31/8/2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 16:46
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi học liệu năm học 2024-2025 cho Trường Mầm Non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
25/12/2024 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống cửa, điện cho 04 lớp học điểm trường Lạc Dục Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH ĐỨC MPT
14/07/2026 07:00
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cửa, điện cho 04 lớp học điểm trường khu Lạc Dục Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
13/07/2026 16:41
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bếp ăn bán trú Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ DIỆN
12/05/2026 15:08
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa bếp ăn bán trú Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:36
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Lắp đặt ti vi các lớp học Trường mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ DIỆN
01/04/2026 08:34
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Lắp đặt ti vi các lớp học Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
26/03/2026 15:22
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thảm cỏ sân khấu, sân trường điểm trường Trung tâm Trường Mầm non Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ DIỆN
03/03/2026 15:15
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Lắp đặt thảm cỏ sân khấu, sân trường điểm trường Trung tâm Trường mầm non Hưng Đạo với 1 gói thầu.
25/02/2026 16:07
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm ga phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Hưng Đạo Năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Thụ
26/08/2025 10:21
TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01 : Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Hưng Đạo Năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC ANH TUẤN HD
26/08/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HƯNG ĐẠO có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là tài sản lớn nhất mà ta có. "
Công ty Walt Disney