Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.088.994.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.897.717.084 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.088.994.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.897.717.084 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Hương Sen như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Giáo dục dạy học Stem năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:49
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức thực hiện Tổ chức giảng dạy kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC M.A.P
28/08/2026 19:02
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy năng khiếu Vẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT BÚT HOA
28/08/2026 18:59
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy năng khiếu nhịp điệu cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEESTAR
28/08/2026 18:57
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAP EDUCATION
28/08/2026 18:54
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:38
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện Tổ chức giảng dạy kỹ năng sống với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:37
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:34
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy năng khiếu nhịp điệu cho học sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Phối hợp dạy môn Toán tư duy cho trẻ Mầm non Hương Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC QUỐC TẾ UCMAS BÌNH TÂN
08/04/2025 11:51
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Phối hợp dạy môn Toán tư duy cho trẻ Mầm non Hương Sen với 1 gói thầu.
08/04/2025 11:48
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non Hương Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
28/03/2025 08:50
Trường Mầm Non Hương Sen công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non Hương Sen với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 10:35
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non Hương Sen theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 12:05
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
14/03/2025 12:00
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non Hương Sen với 2 gói thầu.
14/03/2025 11:43
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy năng khiếu Vẽ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT BÚT HOA
07/03/2025 09:43
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy năng khiếu Vẽ cho học sinh với 1 gói thầu.
07/03/2025 09:39
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy năng khiếu nhịp điệu cho học sinh lớp thường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEESTAR
28/02/2025 13:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Giáo dục dạy học Stem năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:49
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức thực hiện Tổ chức giảng dạy kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC M.A.P
28/08/2026 19:02
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy năng khiếu Vẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT BÚT HOA
28/08/2026 18:59
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy năng khiếu nhịp điệu cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEESTAR
28/08/2026 18:57
Trường Mầm Non Hương Sen công bố kết quả gói thầu Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAP EDUCATION
28/08/2026 18:54
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:38
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện Tổ chức giảng dạy kỹ năng sống với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:37
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:34
Trường Mầm Non Hương Sen đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy năng khiếu nhịp điệu cho học sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm Non Hương Sen có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta tìm hiểu nhau ba tuần, yêu nhau ba tháng, cãi nhau ba năm, chịu đựng nhau ba mươi năm, và con cái lại tiếp tục như thế. "
Hippolite Jaine