Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.802.699.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.793.938.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.802.699.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.793.938.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Liên Cơ Thành Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lưu Thị Phương Chà
30/05/2026 19:01
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Liên Cơ Thành Phố với 1 gói thầu.
30/05/2026 18:57
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống camera phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Liên Cơ thành phố năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và công nghệ Bảo An
13/05/2026 15:02
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Liên Cơ thành phố năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:30
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Liên Cơ thành phố năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:27
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
28/10/2025 17:41
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
28/10/2025 17:38
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
28/10/2025 17:36
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Sơn lại tầng 1 nhà lớp học 2 tầng 8 phòng, nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và nhà bảo vệ, nhà bếp với 3 gói thầu.
28/10/2025 17:33
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BHT THÁI NGUYÊN
28/10/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào bảo vệ (cạnh cổng vào) Trường mầm non Liên Cơ thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
13/03/2025 10:45
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa hàng rào bảo vệ (cạnh cổng vào) Trường mầm non Liên Cơ thành phố với 1 gói thầu.
05/03/2025 09:26
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm Liên cơ TP năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG
24/01/2025 16:16
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm Liên cơ TP năm học 2024-2025 với 3 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 08:12
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm Liên cơ TP năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/01/2025 09:34
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm Liên cơ TP năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 14:40
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
18/12/2024 16:42
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
18/12/2024 16:39
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bán trú cho học sinh năm học 2024-2025 thuộc Trường mầm non Liên Cơ TP với 4 gói thầu.
16/12/2024 15:16
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng đồ cá nhân của trẻ, giá đồ chơi Trường MN Liên Cơ Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHAN THỊ THU NGUYỆT
08/10/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Liên Cơ Thành Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lưu Thị Phương Chà
30/05/2026 19:01
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Liên Cơ Thành Phố với 1 gói thầu.
30/05/2026 18:57
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống camera phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Liên Cơ thành phố năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và công nghệ Bảo An
13/05/2026 15:02
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Liên Cơ thành phố năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:30
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm lắp đặt hệ thống camera phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Liên Cơ thành phố năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 10:27
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
28/10/2025 17:41
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH
28/10/2025 17:38
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
28/10/2025 17:36
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Sơn lại tầng 1 nhà lớp học 2 tầng 8 phòng, nhà lớp học 3 tầng 6 phòng và nhà bảo vệ, nhà bếp với 3 gói thầu.
28/10/2025 17:33
Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BHT THÁI NGUYÊN
28/10/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Cơ Thành phố có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn thấy mười rắc rối đang đổ xuống đường, bạn có thể chắc rằng chín rắc rối sẽ rơi xuống mương trước khi chúng tới được chỗ bạn. "
Calvin Coolidge
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.