Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 95,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.513.970.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.810.189.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 95,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.513.970.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.810.189.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Mai Dịch như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
05/09/2026 10:59
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại Trường Mầm non Mai Dịch với 2 gói thầu.
05/09/2026 09:24
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TRÍ ĐỨC
29/09/2025 16:21
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ Mầm non năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GOKIDS VIỆT NAM
23/09/2025 17:00
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
23/09/2025 16:31
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thực phẩm cho học sinh và CBGVNV trường Mầm non Mai Dịch năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thực phẩm ngôi sao xanh
18/09/2025 18:02
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2025-2026 tại trường mầm non Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
05/09/2025 15:28
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ Mầm non năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Mai Dịch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2025 15:13
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu theo hình thức trong trường hợp đặc biệt:" cung cấp thực phẩm cho học sinh và CBGVNV tại trường Mầm non Mai Dịch năm học 2025-2026" với 1 gói thầu.
29/08/2025 23:52
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
26/08/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ mầm non năm học 2024-2025 tại trường Mầm non Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
17/09/2024 10:14
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2024-2025 tại trường mầm non Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
07/09/2024 10:40
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TRÍ ĐỨC
06/09/2024 11:54
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BTS
06/09/2024 11:47
Trường mầm non Mai Dịch công bố KQMT gói thầu Chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 16:03
Trường mầm non Mai Dịch công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 16:03
Trường mầm non Mai Dịch công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2024-2025 tại trường mầm non Mai Dịch với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2024 14:33
Trường mầm non Mai Dịch công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ mầm non năm học 2024-2025 tại trường Mầm non Mai Dịch với 1 nhà thầu tham gia.
29/08/2024 14:33
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải TBMT Chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 16:00
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
05/09/2026 10:59
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại Trường Mầm non Mai Dịch với 2 gói thầu.
05/09/2026 09:24
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TRÍ ĐỨC
29/09/2025 16:21
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ Mầm non năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GOKIDS VIỆT NAM
23/09/2025 17:00
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
23/09/2025 16:31
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thực phẩm cho học sinh và CBGVNV trường Mầm non Mai Dịch năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thực phẩm ngôi sao xanh
18/09/2025 18:02
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2025-2026 tại trường mầm non Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
05/09/2025 15:28
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ Mầm non năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Mai Dịch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2025 15:13
Trường mầm non Mai Dịch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu theo hình thức trong trường hợp đặc biệt:" cung cấp thực phẩm cho học sinh và CBGVNV tại trường Mầm non Mai Dịch năm học 2025-2026" với 1 gói thầu.
29/08/2025 23:52
Trường mầm non Mai Dịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
26/08/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Mai Dịch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình yêu thơ dại của tuổi trẻ là một thứ tình yêu ấu trĩ và trong sáng. Có thể cháy bùng lên, biết rõ sẽ tan thành khói thành bụi thế nhưng vẫn không nỡ thổi tắt nó. Vẫn kiên trì niềm tin và không cần hồi đáp, chấp nhận bước vào mối tình đơn phương. Tình yêu đó có thể không sâu sắc nhưng yêu rất chân thật. "
Tuyết Ảnh Sương Hồn
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.