Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.256.754.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.252.394.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.256.754.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.252.394.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Minh Hoàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
16/06/2026 14:53
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
16/06/2026 14:51
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG SƠN HƯNG YÊN
15/06/2026 11:25
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 17:30
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ăn, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Minh Hoàng với 3 gói thầu.
29/05/2026 20:45
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
29/05/2026 20:33
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Gói thầu dịch vụ tư vấn Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ăn, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Minh Hoàng với 1 gói thầu.
29/05/2026 20:31
Chủ đầu tư Trường Mầm non Minh Hoàng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ăn, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Minh Hoàng.
29/05/2026 20:20
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp tài sản, trang thiết bị đồ dùng, đồ chơi của trẻ Trường mầm non Minh Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thiết bị nội thất 289
27/05/2026 16:29
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Cung cấp tài sản, trang thiết bị đồ dùng, đồ chơi của trẻ Trường mầm non Minh Hoàng với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy và học, tài sản Trường mầm non Minh Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MOSA
29/06/2025 15:28
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ chơi, đồ dùng, thiết bị dạy và học, tài sản Trường mầm non Minh Hoàng với 1 gói thầu.
29/06/2025 15:16
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
08/05/2025 16:15
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
08/05/2025 16:13
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC HƯNG YÊN
08/05/2025 15:25
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 07:38
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 17:02
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Minh Hoàng với 5 gói thầu.
18/04/2025 16:26
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG ĐÌNH HÙNG
12/08/2024 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
16/06/2026 14:53
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng ABICO Hưng Yên
16/06/2026 14:51
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG SƠN HƯNG YÊN
15/06/2026 11:25
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 17:30
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ăn, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Minh Hoàng với 3 gói thầu.
29/05/2026 20:45
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI DƯƠNG
29/05/2026 20:33
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Gói thầu dịch vụ tư vấn Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ăn, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Minh Hoàng với 1 gói thầu.
29/05/2026 20:31
Chủ đầu tư Trường Mầm non Minh Hoàng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa nhà ăn, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Minh Hoàng.
29/05/2026 20:20
Trường Mầm non Minh Hoàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp tài sản, trang thiết bị đồ dùng, đồ chơi của trẻ Trường mầm non Minh Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thiết bị nội thất 289
27/05/2026 16:29
Trường Mầm non Minh Hoàng đăng tải KHLCNT Cung cấp tài sản, trang thiết bị đồ dùng, đồ chơi của trẻ Trường mầm non Minh Hoàng với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Minh Hoàng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai đoán trước được thời khắc tình yêu đến, nó như thiên thần bay từ trên trời xuống, lúc nào cũng lặng lẽ tiếp cận bạn. Chỉ cần bạn có một trái tim dũng cảm, khi nó đến, bạn mỉm cười đưa tay nắm bắt là được. Tình yêu chẳng qua là vào đúng lúc đúng chỗ, gặp đúng người, nảy sinh cảm ứng tâm điện kì diệu, chỉ có trái tim bạn mới có thể nghe thấy nó mỉm cười với mình. "
Hốt Nhiên Chi Gian