Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.101.974.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.093.482.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.101.974.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.093.482.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Nam Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Mầm Non Hồng Kỳ năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
04/09/2026 22:01
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Mầm Non Hồng Kỳ năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
04/09/2026 21:56
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập của Trường Mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
06/03/2026 16:27
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập của Trường Mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
02/03/2026 15:28
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/11/2025 11:20
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
10/11/2025 13:53
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập năm 2025 của Trường Mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
21/10/2025 16:27
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập năm 2025 của Trường Mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
16/10/2025 14:51
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Nam Sơn năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
30/09/2025 14:21
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường Mầm non Nam Sơn năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/09/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng bán trú năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
29/11/2024 15:53
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng bán trú năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
26/11/2024 09:54
Trường mầm non Nam Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị mầm non năm học 2022 - 2023 với 7 nhà thầu tham gia.
23/03/2023 09:57
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị mầm non năm học 2022 - 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
20/03/2023 09:50
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị mầm non năm học 2022 – 2023 với 3 gói thầu.
17/03/2023 08:36
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu trang trí môi trường nhóm lớp cho trường mầm non Nam Sơn năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
26/12/2022 10:05
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua cỏ nhân tạo cho trường mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Thúy Nga
26/12/2022 09:24
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu trang trí môi trường nhóm lớp cho trường mầm non Nam Sơn năm học 2022-2023 với 1 gói thầu.
22/12/2022 15:41
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua cỏ nhân tạo cho trường mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
22/12/2022 15:32
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị bán trú trường mầm non Nam Sơn năm học 2022-2023..
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
15/12/2022 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Mầm Non Hồng Kỳ năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
04/09/2026 22:01
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh Trường Mầm Non Hồng Kỳ năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
04/09/2026 21:56
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập của Trường Mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
06/03/2026 16:27
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập của Trường Mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
02/03/2026 15:28
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/11/2025 11:20
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
10/11/2025 13:53
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập năm 2025 của Trường Mầm non Nam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
21/10/2025 16:27
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập năm 2025 của Trường Mầm non Nam Sơn với 1 gói thầu.
16/10/2025 14:51
Trường mầm non Nam Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Nam Sơn năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
30/09/2025 14:21
Trường mầm non Nam Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường Mầm non Nam Sơn năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/09/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Sơn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Học hỏi là một việc phải tiếp tục suốt đời. Suốt đời phải gắn liền lý luận với công tác thực tế, không ai có thể tự cho mình đã biết đủ rồi, biết hết rồi. Thế giới ngày ngày đổi mới, nhân dân ta ngày càng tiến bộ, cho nên chúng ta phải tiếp tục học và hành để tiến bộ kịp nhân dân "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".