Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.798.589.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.753.386.957 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.798.589.967 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.753.386.957 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
11/06/2026 10:26
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
11/06/2026 10:24
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Nắng Mai với 2 gói thầu.
08/06/2026 14:49
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN HÀ
11/05/2026 11:23
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Trường Mầm non Nắng Mai. với 1 gói thầu.
08/05/2026 14:54
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị của Trường Mầm non Nắng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
09/12/2025 16:42
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm máy móc, trang thiết bị của Trường Mầm non Nắng Mai với 1 gói thầu.
02/12/2025 09:23
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
23/09/2025 08:25
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
23/09/2025 08:22
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Nắng Mai. với 2 gói thầu.
16/09/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHẢI NGUYỄN
24/07/2023 10:44
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2023 16:48
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/07/2023 16:26
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
04/07/2023 15:43
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Nắng Mai với 4 gói thầu.
04/07/2023 15:39
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
12/06/2023 15:41
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHU VỰC QUẬN 8
12/06/2023 15:38
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 6
12/06/2023 15:35
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Nắng Mai với 3 gói thầu.
12/06/2023 15:24
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
22/10/2021 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
11/06/2026 10:26
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
11/06/2026 10:24
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Nắng Mai với 2 gói thầu.
08/06/2026 14:49
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN HÀ
11/05/2026 11:23
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Trường Mầm non Nắng Mai. với 1 gói thầu.
08/05/2026 14:54
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị của Trường Mầm non Nắng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
09/12/2025 16:42
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm máy móc, trang thiết bị của Trường Mầm non Nắng Mai với 1 gói thầu.
02/12/2025 09:23
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
23/09/2025 08:25
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
23/09/2025 08:22
TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Nắng Mai. với 2 gói thầu.
16/09/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NẮNG MAI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.