Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 784.882.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 764.808.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 784.882.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 764.808.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị, đồ dùng chuyên môn, đồ dùng nhà bếp, đồ dùng đồ chơi của trẻ Trường mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trung tâm thiết bị công nghệ TLC
27/05/2026 17:11
Trường Mầm non Ngô Quyền đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị, đồ dùng chuyên môn, đồ dùng nhà bếp, đồ dùng đồ chơi của trẻ Trường mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
27/05/2026 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN PHÚ THỊNH
11/12/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 15:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Tăng cường cơ sở vật chất bảo dưỡng, sửa chữa trường mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với 5 gói thầu.
28/11/2024 10:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế mẫu giáo, giá để đồ, nồi nấu cháo, nồi inox, dầu dẫn nhiệt của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Anh Ba
19/06/2024 11:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế mẫu giáo, giá để đồ, nồi nấu cháo, nồi inox, dầu dẫn nhiệt của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
19/06/2024 11:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tivi trình chiếu, phụ kiện, máy xay công nghiệp của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
19/06/2024 09:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt tivi trình chiếu, phụ kiện, máy xay công nghiệp của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
19/06/2024 09:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH HƯNG YÊN
20/05/2024 20:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Ngô Quyền đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Tăng cường cơ sở vật chất bảo dưỡng, sửa chữa trường mầm non Ngô Quyền với 5 gói thầu.
28/11/2024 10:00
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế mẫu giáo, giá để đồ, nồi nấu cháo, nồi inox, dầu dẫn nhiệt của Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Anh Ba
19/06/2024 11:43
Trường Mầm non Ngô Quyền đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế mẫu giáo, giá để đồ, nồi nấu cháo, nồi inox, dầu dẫn nhiệt của Trường Mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
19/06/2024 11:27
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tivi trình chiếu, phụ kiện, máy xay công nghiệp của Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
19/06/2024 09:15
Trường Mầm non Ngô Quyền đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt tivi trình chiếu, phụ kiện, máy xay công nghiệp của Trường Mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
19/06/2024 09:03
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC MINH HƯNG
02/05/2024 17:26
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP
02/05/2024 17:25
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Tăng cường cơ sở vật chất Trường MN Ngô Quyền năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ ATC VIỆT NAM
14/12/2023 22:39
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Tăng cường cơ sở vật chất Trường MN Ngô Quyền năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2023 14:25
Trường Mầm non Ngô Quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm Tăng cường cơ sở vật chất Trường MN Ngô Quyền năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2023 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Ngô Quyền công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị, đồ dùng chuyên môn, đồ dùng nhà bếp, đồ dùng đồ chơi của trẻ Trường mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh trung tâm thiết bị công nghệ TLC
27/05/2026 17:11
Trường Mầm non Ngô Quyền đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị, đồ dùng chuyên môn, đồ dùng nhà bếp, đồ dùng đồ chơi của trẻ Trường mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
27/05/2026 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN PHÚ THỊNH
11/12/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 15:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Tăng cường cơ sở vật chất bảo dưỡng, sửa chữa trường mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với 5 gói thầu.
28/11/2024 10:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế mẫu giáo, giá để đồ, nồi nấu cháo, nồi inox, dầu dẫn nhiệt của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phùng Anh Ba
19/06/2024 11:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế mẫu giáo, giá để đồ, nồi nấu cháo, nồi inox, dầu dẫn nhiệt của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
19/06/2024 11:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tivi trình chiếu, phụ kiện, máy xay công nghiệp của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
19/06/2024 09:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt tivi trình chiếu, phụ kiện, máy xay công nghiệp của Trường Mầm non Ngô Quyền của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền với 1 gói thầu.
19/06/2024 09:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NTP đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngô Quyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH HƯNG YÊN
20/05/2024 20:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Ngô Quyền có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trẻ con là những kẻ bắt chước bẩm sinh hành động giống như cha mẹ mình bất chấp mọi nỗ lực để dạy chúng cách xử thế. "
Khuyết Danh