Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 339.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.028.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 339.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.028.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột và sữa chua cho trẻ mầm non năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTD PHÚC AN
10/09/2025 09:44
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại bánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở sản xuất bánh ngọt Kim Kim
10/09/2025 09:38
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh ăn xế cho học sinh bán trú Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 18:07
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột và sữa chua cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 18:06
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh ăn xế cho học sinh bán trú Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 18:03
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho trẻ mầm non năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
29/08/2025 19:45
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:05
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
29/08/2025 11:20
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:50
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026” với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu lắp đặt sàn gỗ 6 phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN PHÚ HƯNG
12/12/2023 17:32
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Thuê địa điểm dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Phạm Thị Tuyết
28/09/2023 15:06
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố KQMT gói thầu Thuê địa điểm dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2023 17:49
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Chí phí thuê tư vấn đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
15/09/2023 17:36
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải TBMT Thuê địa điểm dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/09/2023 17:33
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê địa điểm, vận chuyển và di dời cơ sở vật chất dạy và học của Trường Mầm non Ngọc Lan với 3 gói thầu.
08/09/2023 09:17
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera 4 tầng trường mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
21/05/2021 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột và sữa chua cho trẻ mầm non năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTD PHÚC AN
10/09/2025 09:44
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại bánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở sản xuất bánh ngọt Kim Kim
10/09/2025 09:38
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh ăn xế cho học sinh bán trú Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 18:07
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột và sữa chua cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 18:06
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh ăn xế cho học sinh bán trú Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 18:03
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho trẻ mầm non năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
29/08/2025 19:45
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:05
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN công bố kết quả gói thầu gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
29/08/2025 11:20
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:50
TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đăng tải KHLCNT gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026” với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NGỌC LAN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Con người mù quáng đi trên đường đời, lờ đi cái chết giống như những người dự tiệc ngốn ngấu đồ ăn ngon. Họ không nghĩ đến việc sau đó sẽ phải đi vệ sinh, nên chẳng buồn tìm xem liệu có nhà vệ sinh không. Khi tự nhiên đòi hỏi, họ chẳng biết phải đi đâu, và trở nên rối loạn. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.