Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.721.362.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.653.379.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.721.362.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.653.379.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Nhân Chính như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non Nhân Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2025 10:37
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non Nhân Chính với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:25
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 5:
Cung cấp nước uống cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DL TÂN HƯỚNG DƯƠNG
29/08/2025 09:47
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4:
Cung cấp sữa chua, sữa dinh dưỡng trái cây và các sản phẩm từ sữa thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
28/08/2025 18:03
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3:
Cung cấp bánh ngọt, bánh mỳ để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hải hà KOTOBUKI
28/08/2025 17:56
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2:
Cung cấp sữa bột dinh dưỡng để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
28/08/2025 17:30
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1:
Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
28/08/2025 17:19
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính với 5 gói thầu.
26/08/2025 18:20
Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hoàn thiện giàn treo cây cảnh tại trường Mầm non Nhân Chính của chủ đầu tư Trường mầm non Nhân Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CƯỜNG LÊ
11/04/2025 09:48
Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải KHLCNT Thi công hoàn thiện giàn treo cây cảnh tại trường Mầm non Nhân Chính của chủ đầu tư Trường mầm non Nhân Chính với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Thi công hoàn thiện giàn treo cây cảnh tại trường Mầm non Nhân Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CƯỜNG LÊ
11/04/2025 09:48
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải KHLCNT Thi công hoàn thiện giàn treo cây cảnh tại trường Mầm non Nhân Chính với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:02
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2024 15:22
Trường mầm non Nhân Chính công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân với 2 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 10:11
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:20
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:46
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân với 3 gói thầu.
05/12/2024 17:47
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
17/01/2024 10:02
Trường mầm non Nhân Chính công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân với 1 nhà thầu tham gia.
04/01/2024 15:08
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Mầm non Nhân Chính, quận Thanh Xuân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/12/2023 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non Nhân Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2025 10:37
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non Nhân Chính với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:25
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 5:
Cung cấp nước uống cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DL TÂN HƯỚNG DƯƠNG
29/08/2025 09:47
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4:
Cung cấp sữa chua, sữa dinh dưỡng trái cây và các sản phẩm từ sữa thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
28/08/2025 18:03
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3:
Cung cấp bánh ngọt, bánh mỳ để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hải hà KOTOBUKI
28/08/2025 17:56
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2:
Cung cấp sữa bột dinh dưỡng để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
28/08/2025 17:30
Trường mầm non Nhân Chính công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1:
Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính
từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
28/08/2025 17:19
Trường mầm non Nhân Chính đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn bán trú, ăn sáng cho trẻ tại trường Mầm non Nhân Chính với 5 gói thầu.
26/08/2025 18:20
Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hoàn thiện giàn treo cây cảnh tại trường Mầm non Nhân Chính của chủ đầu tư Trường mầm non Nhân Chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CƯỜNG LÊ
11/04/2025 09:48
Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải KHLCNT Thi công hoàn thiện giàn treo cây cảnh tại trường Mầm non Nhân Chính của chủ đầu tư Trường mầm non Nhân Chính với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nhân Chính có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ý chí là một kỹ năng. "
Jillian Michaels
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.