Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.154.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 181.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.154.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 181.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH NHẬT
10/08/2026 11:21
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Ánh Linh
10/08/2026 11:18
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án: Sửa chữa, cải tạo nhà bếp, sân trường - Trường mầm non Phổ Thạnh - Điểm trường Long Thạnh 1 ; với 2 gói thầu.
10/08/2026 11:04
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo nhà bếp, sân trường - Trường mầm non Phổ Thạnh - Điểm trường Long Thạnh 1..
10/08/2026 08:08
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Chi phí khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIÁM SÁT VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
24/07/2026 16:23
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍN DANH
24/07/2026 16:14
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT KHLC nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Sửa chữa, cải tạo nhà bếp, sân trường - Trường mầm non Phổ Thạnh - Điểm trường Long Thạnh 1 ; với 3 gói thầu.
24/07/2026 16:05
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe, khu vui chơi ( điểm Trường Trung Tâm) và sơn trong nhà dãy phòng học 04 phòng phía Bắc ( điểm Trường Thạch By 2)
Sửa chữa nhà để xe, khu vui chơi ( điểm Trường Trung Tâm) và sơn trong nhà dãy phòng học 04 phòng phía Bắc ( điểm Trường Thạch By 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG THANH HÀ
24/10/2025 14:14
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sơn trong nhà dãy phòng học 04 phòng phía Bắc và sửa mái hiên nhà bếp (điểm Trường Thạch By 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG THANH HÀ
12/06/2024 12:18
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tủ sấy chén bát phục vụ cho công tác bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG LÊ KHIÊM
06/06/2024 11:51
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn trong nhà dãy phòng học 04 phòng phía Bắc và sửa mái hiên nhà bếp (điểm Trường Thạch By 2) với 1 gói thầu.
17/05/2024 10:38
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ sấy chén bát phục vụ cho công tác bán trú với 1 gói thầu.
16/05/2024 13:45
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Mua sắm Tủ sấy chén bát phục vụ cho công tác bán trú với 1 gói thầu.
16/05/2024 12:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH NHẬT
10/08/2026 11:21
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Ánh Linh
10/08/2026 11:18
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án: Sửa chữa, cải tạo nhà bếp, sân trường - Trường mầm non Phổ Thạnh - Điểm trường Long Thạnh 1 ; với 2 gói thầu.
10/08/2026 11:04
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo nhà bếp, sân trường - Trường mầm non Phổ Thạnh - Điểm trường Long Thạnh 1..
10/08/2026 08:08
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Chi phí khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIÁM SÁT VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
24/07/2026 16:23
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍN DANH
24/07/2026 16:14
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT KHLC nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Sửa chữa, cải tạo nhà bếp, sân trường - Trường mầm non Phổ Thạnh - Điểm trường Long Thạnh 1 ; với 3 gói thầu.
24/07/2026 16:05
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe, khu vui chơi ( điểm Trường Trung Tâm) và sơn trong nhà dãy phòng học 04 phòng phía Bắc ( điểm Trường Thạch By 2)
Sửa chữa nhà để xe, khu vui chơi ( điểm Trường Trung Tâm) và sơn trong nhà dãy phòng học 04 phòng phía Bắc ( điểm Trường Thạch By 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG THANH HÀ
24/10/2025 14:14
TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHỔ THẠNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc nào mà chẳng phải mua với ít nhiều đau khổ. "
Margaret Oliphant