Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 561.987.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 556.474.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 561.987.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 556.474.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư trường Mầm Non Phú Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh chất lượng cao cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non Phú Minh với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:49
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh chất lượng cao cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non thực hành Phú Minh với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:50
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:45
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Xây mới, sửa chữa hạng mục Nhà vệ sinh, Khu rửa tay Trường Mầm Non Phú Minh với 5 gói thầu.
24/08/2026 10:46
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
21/08/2026 17:15
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ
21/08/2026 17:01
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Xây mới, sửa chữa hạng mục Nhà vệ sinh, Khu rửa tay Trường Mầm Non Phú Minh với 5 gói thầu.
19/08/2026 11:33
Chủ đầu tư trường Mầm Non Phú Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới, sửa chữa hạng mục Nhà vệ sinh, Khu rửa tay Trường mầm non Phú Minh.
14/08/2026 11:11
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY E&C
26/05/2026 09:52
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHÁNH
26/05/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học đồ dùng phục vụ chăm sóc nuôi dưỡng giáo dục Trường mầm non Phú Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HỒNG THÁI
13/05/2022 03:40
trường Mầm Non Phú Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học đồ dùng phục vụ chăm sóc nuôi dưỡng giáo dục Trường mầm non Phú Minh với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2021 08:16
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học đồ dùng phục vụ chăm sóc nuôi dưỡng giáo dục Trường mầm non Phú Minh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2021 16:46
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học, đồ dùng phục vụ chăm sóc nuôi dưỡng giáo dục Trường mầm non Phú Minh với 3 gói thầu.
06/12/2021 17:09
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Phú Minh xây dựng trường chuẩn Quốc gia năm học 2015-2016 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/06/2015 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh chất lượng cao cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non Phú Minh với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:49
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh chất lượng cao cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non thực hành Phú Minh với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:50
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:45
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Xây mới, sửa chữa hạng mục Nhà vệ sinh, Khu rửa tay Trường Mầm Non Phú Minh với 5 gói thầu.
24/08/2026 10:46
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
21/08/2026 17:15
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ
21/08/2026 17:01
trường Mầm Non Phú Minh đăng tải KHLCNT Xây mới, sửa chữa hạng mục Nhà vệ sinh, Khu rửa tay Trường Mầm Non Phú Minh với 5 gói thầu.
19/08/2026 11:33
Chủ đầu tư trường Mầm Non Phú Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới, sửa chữa hạng mục Nhà vệ sinh, Khu rửa tay Trường mầm non Phú Minh.
14/08/2026 11:11
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY E&C
26/05/2026 09:52
trường Mầm Non Phú Minh công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG MINH KHÁNH
26/05/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trường Mầm Non Phú Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách bảo vệ tự do là đặt nó vào tay nhân dân, cũng có nghĩa là cho họ sức mạnh trong mọi lúc để bảo vệ nó một cách hợp pháp và trước các tòa án công lý. "
John Adams