Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Phúc Lý như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THĂNG LONG
17/06/2026 17:15
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM
17/06/2026 17:12
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo và xây dựng mới Nhà vệ sinh, khu rửa tay Trường mầm non Phúc Lý với 2 gói thầu.
08/06/2026 11:14
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thực phẩm thương mại Sao Biển
19/09/2025 10:51
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Trường Mầm non Phúc Lý năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:47
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa dạng bột công thức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEGA MILKY
18/09/2025 17:00
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua dạng sệt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM MINH HƯƠNG
18/09/2025 16:56
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa dạng bột nguyên kem.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM MINH HƯƠNG
18/09/2025 16:43
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng cho học sinh bán trú Trường mầm non Phúc Lý năm học 2025 -2026 với 3 gói thầu.
18/09/2025 16:38
Bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Phúc Lý năm 2019 của chủ đầu tư Trường mầm non Phúc Lý với 2 gói thầu.
04/07/2019 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Phúc Lý năm 2019 với 2 gói thầu.
04/07/2019 16:11
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn phục vụ công tác chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Phúc Lý năm 2019 với 2 gói thầu.
04/07/2019 15:49
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác, giáo dục trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phúc Vượng
06/12/2018 11:21
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phục vụ công tác chăm sóc trẻ với 1 gói thầu.
20/11/2018 11:12
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác, giáo dục trẻ với 1 gói thầu.
27/10/2018 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THĂNG LONG
17/06/2026 17:15
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM
17/06/2026 17:12
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo và xây dựng mới Nhà vệ sinh, khu rửa tay Trường mầm non Phúc Lý với 2 gói thầu.
08/06/2026 11:14
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thực phẩm thương mại Sao Biển
19/09/2025 10:51
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Trường Mầm non Phúc Lý năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:47
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa dạng bột công thức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEGA MILKY
18/09/2025 17:00
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua dạng sệt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM MINH HƯƠNG
18/09/2025 16:56
Trường mầm non Phúc Lý công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa dạng bột nguyên kem.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỰC PHẨM MINH HƯƠNG
18/09/2025 16:43
Trường mầm non Phúc Lý đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng cho học sinh bán trú Trường mầm non Phúc Lý năm học 2025 -2026 với 3 gói thầu.
18/09/2025 16:38
Bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Phúc Lý năm 2019 của chủ đầu tư Trường mầm non Phúc Lý với 2 gói thầu.
04/07/2019 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Phúc Lý có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ khi bi kịch xảy ra, nó cho bạn hai lựa chọn. Bạn có thể khuất phục trước sự trống rỗng, nỗi trống trải tràn ngập trái tim bạn, phổi bạn, hạn chế khả năng bạn suy nghĩ, thậm chí là hít thở. Hoặc bạn có thể thử tìm ra ý nghĩa. "
Mary Kay Ash