Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 630.701.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 628.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 630.701.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 628.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: sửa chữa Trường mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNNH Một thành viên Phú Khang Thành
22/07/2026 16:29
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp: sửa chữa Trường mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:49
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình du lịch tham quan Phú Quốc cho Trường Mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH PHÚ MỸ HƯNG
25/05/2026 16:42
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình du lịch tham quan Phú Quốc cho Trường Mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:40
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa Trường Mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNNH Một thành viên Phú Khang Thành
22/09/2025 15:58
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột tại Trường Mầm non Tân Định năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MAI HÀ LÊ
17/09/2025 15:02
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột tại Trường Mầm non Tân Định năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
17/09/2025 14:57
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa, thực phẩm các loại .....
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THỰC PHẨM SẠCH TRÍ ĐỨC
15/09/2025 08:35
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa, thực phẩm các loại ..... với 1 gói thầu.
15/09/2025 08:24
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa Trường mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
12/09/2025 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm Non Tân Định với 1 gói thầu.
09/08/2024 09:11
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị phương tiện PCCC cho Trường Mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN BCA - THĂNG LONG
03/09/2020 22:21
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Trang bị phương tiện PCCC cho Trường Mầm non Tân Định với 3 nhà thầu tham gia.
27/07/2020 17:39
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải TBMT Trang bị phương tiện PCCC cho Trường Mầm non Tân Định theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/07/2020 15:19
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang bị phương tiện PCCC cho Trường Mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
04/06/2020 09:29
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy học cho trường Mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT TRƯỜNG PHÁT
24/08/2018 17:40
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải TBMT Trang thiết bị dạy học cho trường Mầm non Tân Định theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/07/2018 22:23
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang thiết bị dạy học cho trường Mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
25/07/2018 22:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: sửa chữa Trường mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNNH Một thành viên Phú Khang Thành
22/07/2026 16:29
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Gói thầu xây lắp: sửa chữa Trường mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
14/07/2026 17:49
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình du lịch tham quan Phú Quốc cho Trường Mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH PHÚ MỸ HƯNG
25/05/2026 16:42
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình du lịch tham quan Phú Quốc cho Trường Mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:40
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa Trường Mầm non Tân Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNNH Một thành viên Phú Khang Thành
22/09/2025 15:58
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột tại Trường Mầm non Tân Định năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MAI HÀ LÊ
17/09/2025 15:02
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột tại Trường Mầm non Tân Định năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
17/09/2025 14:57
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa, thực phẩm các loại .....
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THỰC PHẨM SẠCH TRÍ ĐỨC
15/09/2025 08:35
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa, thực phẩm các loại ..... với 1 gói thầu.
15/09/2025 08:24
TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa Trường mầm non Tân Định với 1 gói thầu.
12/09/2025 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN ĐỊNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong bất kỳ mối quan hệ nào cũng vậy, cốt lõi của niềm tin không phải nằm trong sự ràng buộc, mà trong sự gắn kết đầy niềm thương mến. Vì thế, hãy nắm lấy tay người bạn yêu thương hơn là mong đợi họ nắm lấy tay bạn… "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.