Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 553.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 551.585.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 553.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 551.585.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Thái Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN THỊNH
11/08/2026 20:41
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG MINH PHÁT
11/08/2026 20:39
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Hà với 3 gói thầu.
11/08/2026 14:38
Chủ đầu tư Trường Mầm non Thái Hà đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Hà.
11/08/2026 13:13
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hệ thống bàn, giá, kệ inox và tủ đựng chăn chiếu.
04/06/2026 10:51
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm đồ dùng, đồ chơi và thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
04/06/2026 10:36
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị, đồ dùng cho nhà bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Hồng Hà
04/06/2026 10:23
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị điện tử, công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TOÀN THẮNG
04/06/2026 10:20
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị Trường Mầm non Thái Hà với 4 gói thầu.
30/05/2026 16:31
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
05/05/2026 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lắp đặt màn hình tương tác cho nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
09/06/2025 16:20
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị phục vụ với 2 gói thầu.
09/06/2025 16:18
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt Bình nóng lạnh cho các phòng dùng chung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG MAI DIÊM ĐIỀN
21/03/2025 09:09
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt Bình nóng lạnh cho các phòng dùng chung với 1 gói thầu.
21/03/2025 08:51
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt Điều hòa không khí cho các phòng dùng chung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG MAI DIÊM ĐIỀN
20/03/2025 14:52
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt Điều hòa không khí cho các phòng dùng chung với 1 gói thầu.
20/03/2025 14:36
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: cung cấp, lắp đặt bổ sung ti vi cho các lớp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
17/03/2025 14:19
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho các lớp học với 1 gói thầu.
17/03/2025 14:13
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt bổ xung hệ thống âm thanh loa máy ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
26/12/2024 11:22
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt bổ xung hệ thống âm thanh loa máy ngoài trời với 1 gói thầu.
26/12/2024 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN THỊNH
11/08/2026 20:41
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG MINH PHÁT
11/08/2026 20:39
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Hà với 3 gói thầu.
11/08/2026 14:38
Chủ đầu tư Trường Mầm non Thái Hà đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Hà.
11/08/2026 13:13
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hệ thống bàn, giá, kệ inox và tủ đựng chăn chiếu.
04/06/2026 10:51
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm đồ dùng, đồ chơi và thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
04/06/2026 10:36
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị, đồ dùng cho nhà bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Hồng Hà
04/06/2026 10:23
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị điện tử, công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TOÀN THẮNG
04/06/2026 10:20
Trường Mầm non Thái Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị Trường Mầm non Thái Hà với 4 gói thầu.
30/05/2026 16:31
Trường Mầm non Thái Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
05/05/2026 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thái Hà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tồn tại là cuộc mặc cả lạ lùng. Đời nợ chúng ta thì ít mà chúng ta thì nợ đời tất cả. Hạnh phúc thực sự duy nhất đến từ việc cống hiến hết bản thân vì một mục đích nào đó. "
William Cowper