Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 666.580.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 665.610.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 666.580.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 665.610.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Thái Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN THỊNH
29/06/2026 18:08
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH NĂM
29/06/2026 18:05
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Sơn với 3 gói thầu.
29/06/2026 18:03
Chủ đầu tư Trường mầm non Thái Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Sơn.
29/06/2026 17:17
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm đồ dùng, đồ chơi và thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
04/06/2026 18:28
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hệ thống bàn, giá, kệ inox và tủ đựng chăn chiếu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đàm Xuân Phúc
04/06/2026 18:25
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị, đồ dùng cho nhà bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Hồng Hà
04/06/2026 18:17
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị điện tử, công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TOÀN THẮNG
04/06/2026 18:13
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị Trường mầm non Thái Sơn với 4 gói thầu.
28/05/2026 17:07
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
04/05/2026 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Làm mái tôn sân khấu, cơi thêm mái tôn cánh gà hai bên nhà đa năng và sửa chữa nền sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MAI VĂN QUANG
12/06/2025 10:35
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT Làm mái tôn sân khấu, cơi thêm mái tôn cánh gà hai bên nhà đa năng và sửa chữa nền sân trường với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:13
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bộ âm thanh loa máy phục vụ các hoạt động chung của nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG MAI DIÊM ĐIỀN
05/06/2025 16:44
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bộ âm thanh loa máy phục vụ các hoạt động chung của nhà trường với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:11
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt Điều hòa không khí cho các phòng dùng chung thuộc dự toán mua sắm lắp đặt Điều hòa không khí cho các phòng dùng chung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG PHƯƠNG MAI DIÊM ĐIỀN
27/03/2025 16:28
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT : Cung cấp lắp đặt Điều hòa không khí cho các phòng dùng chung thuộc dự toán mua sắm lắp đặt Điều hòa không khí cho các phòng dùng chung với 1 gói thầu.
27/03/2025 16:15
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Ngọc Hưng
06/11/2024 16:19
Trường mầm non Thái Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
31/10/2024 15:21
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/10/2024 15:56
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỶ NGUYÊN
25/10/2024 23:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN THỊNH
29/06/2026 18:08
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH NĂM
29/06/2026 18:05
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Sơn với 3 gói thầu.
29/06/2026 18:03
Chủ đầu tư Trường mầm non Thái Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo, sửa chữa các hạng mục Trường Mầm non Thái Sơn.
29/06/2026 17:17
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm đồ dùng, đồ chơi và thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ LOAN
04/06/2026 18:28
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hệ thống bàn, giá, kệ inox và tủ đựng chăn chiếu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đàm Xuân Phúc
04/06/2026 18:25
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị, đồ dùng cho nhà bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Hồng Hà
04/06/2026 18:17
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm thiết bị điện tử, công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TOÀN THẮNG
04/06/2026 18:13
Trường mầm non Thái Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị Trường mầm non Thái Sơn với 4 gói thầu.
28/05/2026 17:07
Trường mầm non Thái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Thanh
04/05/2026 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Thái Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không yêu tự do và chân lý, có thể trở thành người mạnh mẽ nhất, nhưng tuyệt đối không thể trở thành người vĩ đại. "
Voltaire (Pháp)