Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.224.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.200.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.224.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.200.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực-thực phẩm phục vụ bữa ăn bán trú 02 tháng hè năm 2026.
02/07/2026 20:59
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp rau-củ-trái cây phục vụ bữa ăn bán trú 02 tháng hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ KIM LOAN
02/07/2026 20:59
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống các loại để phục vụ công tác bán trú hè năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DÒNG MỚI
02/07/2026 08:38
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống các loại, sửa chua để phục vụ công tác bán trú hè năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
02/07/2026 08:25
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT "Cung cấp lương thực- thực phẩm; Cung cấp rau-củ-trái cây bữa ăn bán trú 02 tháng hè năm 2026 Trường mầm non Thị trấn Chợ Gạo" với 2 gói thầu.
01/07/2026 08:20
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho trẻ mẫu giáo tham gia hoạt động làm quen tiếng Anh, Tổ chức cho trẻ tham gia hoạt động thể dục nhịp điệu (Aerobic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIẢI TRÍ ÂM NHẠC VÀ THỂ DỤC THỂ THAO HOA THƯƠNG
19/01/2026 09:39
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho trẻ mẫu giáo tham gia hoạt động làm quen tiếng Anh, Tổ chức cho trẻ tham gia hoạt động thể dục nhịp điệu (Aerobic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ SUNRISE
19/01/2026 09:38
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Tổ chức cho trẻ mẫu giáo tham gia hoạt động làm quen tiếng Anh, Tổ chức cho trẻ tham gia hoạt động thể dục nhịp điệu (Aerobic) với 2 gói thầu.
14/01/2026 09:40
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp khí gas.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN THANH
06/10/2025 14:25
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nhà Phân Phối Hoa Lâm
06/10/2025 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THUẬN PHÁT
15/04/2025 15:28
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUỐC THẮNG
15/04/2025 15:26
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
15/04/2025 15:24
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Xây dựng khu vui chơi nước - Mái che lối đi - Cải tạo hàng rào với 3 gói thầu.
15/04/2025 15:21
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
29/03/2025 08:32
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHĐ
29/03/2025 08:30
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Xây dựng khu vui chơi nước - Mái che lối đi - Cải tạo hàng rào với 2 gói thầu.
29/03/2025 08:27
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ THỨC
22/12/2024 20:29
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐHĐ
22/12/2024 20:28
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Xây dựng khu vui chơi nước - Mái che lối đi -Cải tạo hành rào với 2 gói thầu.
22/12/2024 20:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực-thực phẩm phục vụ bữa ăn bán trú 02 tháng hè năm 2026.
02/07/2026 20:59
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp rau-củ-trái cây phục vụ bữa ăn bán trú 02 tháng hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THỊ KIM LOAN
02/07/2026 20:59
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống các loại để phục vụ công tác bán trú hè năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DÒNG MỚI
02/07/2026 08:38
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm tươi sống các loại, sửa chua để phục vụ công tác bán trú hè năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
02/07/2026 08:25
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT "Cung cấp lương thực- thực phẩm; Cung cấp rau-củ-trái cây bữa ăn bán trú 02 tháng hè năm 2026 Trường mầm non Thị trấn Chợ Gạo" với 2 gói thầu.
01/07/2026 08:20
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho trẻ mẫu giáo tham gia hoạt động làm quen tiếng Anh, Tổ chức cho trẻ tham gia hoạt động thể dục nhịp điệu (Aerobic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN GIẢI TRÍ ÂM NHẠC VÀ THỂ DỤC THỂ THAO HOA THƯƠNG
19/01/2026 09:39
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho trẻ mẫu giáo tham gia hoạt động làm quen tiếng Anh, Tổ chức cho trẻ tham gia hoạt động thể dục nhịp điệu (Aerobic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ SUNRISE
19/01/2026 09:38
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đăng tải KHLCNT Tổ chức cho trẻ mẫu giáo tham gia hoạt động làm quen tiếng Anh, Tổ chức cho trẻ tham gia hoạt động thể dục nhịp điệu (Aerobic) với 2 gói thầu.
14/01/2026 09:40
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp khí gas.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN THANH
06/10/2025 14:25
TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nhà Phân Phối Hoa Lâm
06/10/2025 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THI TRẤN CHỢ GẠO có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton