Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.488.860.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.488.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.488.860.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.488.860.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải TBMT Tổ chức cho trẻ làm quen Tiếng Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 15:22
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
24/08/2026 10:56
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho trẻ làm quen Tiếng Anh với 2 gói thầu.
24/08/2026 10:53
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Lắp đặt sàn gỗ cho trường Mầm Non Thị Trấn Củ Chi 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & THI CÔNG NỘI THẤT NGUYÊN HIỆP PHÁT
11/11/2025 09:51
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Lắp đặt sàn gỗ cho trường Mầm Non Thị Trấn Củ Chi 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/11/2025 17:51
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Lắp đặt sàn gỗ cho trường Mầm Non Thị Trấn Củ Chi 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/11/2025 14:49
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy môn Thể dục nhịp điệu cho trẻ mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THẦN ĐỒNG ĐẤT VIỆT
30/09/2025 14:53
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp nước uống cho học sinh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
27/09/2025 11:36
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp sữa cho học sinh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN HƯNG PHÁT
27/09/2025 11:30
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp gạo để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH.
27/09/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Dạy 10 môn thể thao phối hợp cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
18/11/2024 16:01
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan học tập cho Trường Mầm non Thị trấn Củ Chi 2 năm 2024-2025 với 5 nhà thầu tham gia.
15/11/2024 16:38
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố KQMT gói thầu Dạy 10 môn thể thao phối hợp cho học sinh năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 10:20
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải TBMT Dạy 10 môn thể thao phối hợp cho học sinh năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 16:47
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
07/11/2024 16:30
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
07/11/2024 16:29
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Dạy 10 môn thể thao phối hợp cho học sinh năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
07/11/2024 16:26
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tham quan học tập cho Trường Mầm non Thị trấn Củ Chi 2 năm 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 16:13
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan học tập cho Trường Mầm non Thị trấn Củ Chi 2 năm 2024-2025 với 3 gói thầu.
06/11/2024 15:07
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Cho trẻ mầm non làm quen Bộ môn Thể Dục Aerobic cho Trường Mầm non Thị trấn Củ Chi 2 năm 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THẦN ĐỒNG ĐẤT VIỆT
23/09/2024 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải TBMT Tổ chức cho trẻ làm quen Tiếng Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 15:22
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
24/08/2026 10:56
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho trẻ làm quen Tiếng Anh với 2 gói thầu.
24/08/2026 10:53
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Lắp đặt sàn gỗ cho trường Mầm Non Thị Trấn Củ Chi 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & THI CÔNG NỘI THẤT NGUYÊN HIỆP PHÁT
11/11/2025 09:51
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Lắp đặt sàn gỗ cho trường Mầm Non Thị Trấn Củ Chi 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/11/2025 17:51
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đăng tải KHLCNT Lắp đặt sàn gỗ cho trường Mầm Non Thị Trấn Củ Chi 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/11/2025 14:49
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy môn Thể dục nhịp điệu cho trẻ mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THẦN ĐỒNG ĐẤT VIỆT
30/09/2025 14:53
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp nước uống cho học sinh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
27/09/2025 11:36
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp sữa cho học sinh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN HƯNG PHÁT
27/09/2025 11:30
Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp gạo để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH.
27/09/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Thị Trấn Củ Chi 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù ở đâu, con người cũng đúng với bản chất của mình. "
Richard L Evans