Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 734.581.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 734.138.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 734.581.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 734.138.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHONG PHÚ
07/02/2026 10:59
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG SƠN ĐỘNG
07/02/2026 10:55
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Vĩnh An số 1, xã Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh với 2 gói thầu.
07/02/2026 10:26
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Vĩnh An Số 1, xã Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh.
07/02/2026 10:10
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SÔNG THƯƠNG
07/02/2026 09:13
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn QLDA đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG SỐ 28
07/02/2026 09:06
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình với 2 gói thầu.
30/01/2026 16:04
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn, máy tính xách tay cho Trường Mầm non Vĩnh An Số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
30/12/2025 19:00
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ vận động thể chất cho trẻ tại trường Mầm non Vĩnh an số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
30/12/2025 10:26
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ vận động thể chất cho trẻ tại trường Mầm non Vĩnh an số 1 với 1 gói thầu.
30/12/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ dụng cụ phục vụ học tập cho trẻ của Trường Mầm non Vĩnh An số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC ĐẠT PHÁT
01/07/2025 16:46
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ dụng cụ phục vụ học tập cho trẻ của Trường Mầm non Vĩnh An số 1 với 1 gói thầu.
01/07/2025 15:09
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm cỏ nhân tạo làm sân phát triển vận động cho trẻ của Trường Mầm non Vĩnh An số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
27/12/2024 17:26
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm cỏ nhân tạo làm sân phát triển vận động cho trẻ của Trường Mầm non Vĩnh An số 1 với 1 gói thầu.
27/12/2024 10:52
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ dụng cụ phục vụ học tập cho trẻ của Trường Mầm non Vĩnh An Số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
19/12/2024 09:53
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Quyết định V/v Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm công cụ dụng cụ phục vụ học tập cho trẻ của Trường Mầm non Vĩnh An Số 1 với 1 gói thầu.
17/12/2024 15:54
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt nội thất trang trí phòng âm nhạc cho Trường Mầm non Vĩnh An số 1, Huyện Sơn Động, Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ - ĐẦU TƯ TOÀN CẦU
29/11/2024 20:16
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Thi công, lắp đặt nội thất trang trí phòng âm nhạc cho Trường Mầm non Vĩnh An số 1, Huyện Sơn Động, Bắc Giang với 1 gói thầu.
25/11/2024 19:21
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Lắp đặt tủ, kệ sách, bục sân khấu, trang trí phòng thư viện choTrường Mầm non Vĩnh An số 1, Huyện Sơn Động, Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
16/08/2024 15:19
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Lắp đặt tủ, kệ sách, bục sân khấu, trang trí phòng thư viện choTrường Mầm non Vĩnh An số 1, Huyện Sơn Động, Bắc Giang với 1 gói thầu.
13/08/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHONG PHÚ
07/02/2026 10:59
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ HƯNG SƠN ĐỘNG
07/02/2026 10:55
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Vĩnh An số 1, xã Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh với 2 gói thầu.
07/02/2026 10:26
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp sân và các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Vĩnh An Số 1, xã Sơn Động, tỉnh Bắc Ninh.
07/02/2026 10:10
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SÔNG THƯƠNG
07/02/2026 09:13
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn QLDA đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG SỐ 28
07/02/2026 09:06
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình với 2 gói thầu.
30/01/2026 16:04
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn, máy tính xách tay cho Trường Mầm non Vĩnh An Số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
30/12/2025 19:00
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ vận động thể chất cho trẻ tại trường Mầm non Vĩnh an số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
30/12/2025 10:26
TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ vận động thể chất cho trẻ tại trường Mầm non Vĩnh an số 1 với 1 gói thầu.
30/12/2025 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VĨNH AN SỐ 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu có bao giờ tôi tìm được những phát kiến giá trị, đó là nhờ chú tâm kiên trì hơn là nhờ bất cứ tài năng nào khác. "
Isaac Newton