Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 535.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 533.850.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 535.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 533.850.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Vĩnh Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG TÍN THÀNH CAO BẰNG
13/07/2026 10:01
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
13/07/2026 09:54
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
13/07/2026 09:22
Trường mầm non Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới cơ sở vật chất Trường Mầm non Vĩnh Quang phường Nùng Trí Cao, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
13/07/2026 08:50
Chủ đầu tư Trường mầm non Vĩnh Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới cơ sở vật chất Trường Mầm non Vĩnh Quang phường Nùng Trí Cao, tỉnh Cao Bằng.
13/07/2026 08:08
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
03/06/2026 16:17
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD CAO BẰNG
03/06/2026 16:15
Trường mầm non Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới cơ sở vật chất Trường Mầm non Vĩnh Quang phường Nùng Trí Cao, tỉnh Cao Bằng hạng mục Cải tạo sửa chữa sân trường với 2 gói thầu.
01/06/2026 16:19
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị, đồ dùng dạy học cho Trường mầm non Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thiết bị văn phòng Tâm Phát
04/11/2025 15:30
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG TÍN THÀNH CAO BẰNG
04/11/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trường Mầm non Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẰNG HÀ ANH
31/12/2024 11:47
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trường Mầm non Vĩnh Quang với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 14:24
Trường mầm non Vĩnh Quang đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trường Mầm non Vĩnh Quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 15:28
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT
02/12/2024 10:28
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
02/12/2024 10:27
Trường mầm non Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trường Mầm non Vĩnh Quang với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:24
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu công trình: : Cải tạo Trường mầm mon Vĩnh Quang, điểm trường Bản Ngần
Tên hạng mục: Sơn cải tạo nhà lớp học 2 và 3 tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH QUÂN 678
21/10/2023 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG TÍN THÀNH CAO BẰNG
13/07/2026 10:01
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
13/07/2026 09:54
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
13/07/2026 09:22
Trường mầm non Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới cơ sở vật chất Trường Mầm non Vĩnh Quang phường Nùng Trí Cao, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
13/07/2026 08:50
Chủ đầu tư Trường mầm non Vĩnh Quang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới cơ sở vật chất Trường Mầm non Vĩnh Quang phường Nùng Trí Cao, tỉnh Cao Bằng.
13/07/2026 08:08
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
03/06/2026 16:17
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD CAO BẰNG
03/06/2026 16:15
Trường mầm non Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới cơ sở vật chất Trường Mầm non Vĩnh Quang phường Nùng Trí Cao, tỉnh Cao Bằng hạng mục Cải tạo sửa chữa sân trường với 2 gói thầu.
01/06/2026 16:19
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị, đồ dùng dạy học cho Trường mầm non Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trung tâm thiết bị văn phòng Tâm Phát
04/11/2025 15:30
Trường mầm non Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG TÍN THÀNH CAO BẰNG
04/11/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Vĩnh Quang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều có tội với tất cả những điều tốt mình không làm. "
Voltaire