Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.055.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.055.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.055.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.055.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình phụ trợ cho Trường mầm non Vô Tranh số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG VĂN QUANG
25/12/2025 15:15
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình phụ trợ cho Trường mầm non Vô Tranh số 1 với 1 gói thầu.
23/12/2025 09:49
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Cao Xuân Hải
10/10/2025 15:20
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa phục vụ ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TỔNG HỢP TUẤN HẢI
10/10/2025 15:15
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp gia vị phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chang
10/10/2025 15:12
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực phẩm phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HOÀI
10/10/2025 15:08
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Vô Tranh số 1 với 4 gói thầu.
10/10/2025 14:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công san nền, lát nền sân trường khu Gàng cho Trường mầm non Vô Tranh số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN KIÊN
21/10/2024 20:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đã đăng tải KHLCNT Thi công san nền, lát nền sân trường khu Gàng cho Trường MN Vô Tranh số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 với 2 gói thầu.
21/10/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Thi công san nền, lát nền sân trường khu Gàng cho Trường mầm non Vô Tranh số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN KIÊN
21/10/2024 20:53
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đăng tải KHLCNT Thi công san nền, lát nền sân trường khu Gàng cho Trường MN Vô Tranh số 1 với 2 gói thầu.
21/10/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình phụ trợ cho Trường mầm non Vô Tranh số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG VĂN QUANG
25/12/2025 15:15
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình phụ trợ cho Trường mầm non Vô Tranh số 1 với 1 gói thầu.
23/12/2025 09:49
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Cao Xuân Hải
10/10/2025 15:20
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa phục vụ ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TỔNG HỢP TUẤN HẢI
10/10/2025 15:15
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp gia vị phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chang
10/10/2025 15:12
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực phẩm phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HOÀI
10/10/2025 15:08
TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Vô Tranh số 1 với 4 gói thầu.
10/10/2025 14:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công san nền, lát nền sân trường khu Gàng cho Trường mầm non Vô Tranh số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ VĂN KIÊN
21/10/2024 20:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đã đăng tải KHLCNT Thi công san nền, lát nền sân trường khu Gàng cho Trường MN Vô Tranh số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 với 2 gói thầu.
21/10/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VÔ TRANH SỐ 1 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quyền lực thường nghĩ mình có linh hồn vĩ đại hơn và tầm nhìn bao quát hơn nhiều những gì mà kẻ yếu có thể hiểu được. "
John Adams