Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.224.913.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.147.689.444 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.224.913.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.147.689.444 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Võng Xuyên B như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp ga.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
29/05/2026 16:07
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp nước uống tinh khiêt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tuấn Cường
29/05/2026 16:04
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thực phẩm Minh Quang
29/05/2026 15:59
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp sữa chua.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
29/05/2026 15:52
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp rau, củ, quả.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÒA
29/05/2026 15:46
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào tươi sống và hàng khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM DƯƠNG LINH
29/05/2026 15:41
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải KHLCNT KHLCNT:Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh Trường mầm non Võng Xuyên B hè 2026 với 6 gói thầu.
29/05/2026 15:33
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tuấn Cường
05/09/2025 09:27
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp ga.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
05/09/2025 09:23
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thực phẩm Minh Quang
05/09/2025 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN AN SINH, CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ SƠN BÌNH - CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN
20/02/2025 08:48
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 12:05
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 10:46
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B.
- Nhà thầu trúng thầu:
07/01/2025 08:26
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố KQMT gói thầu Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 15:08
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 14:58
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B với 1 gói thầu.
26/11/2024 14:24
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B với 1 gói thầu.
21/11/2024 15:05
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ nấu ăn cho học sinh ăn bán trú của Trường Mầm non Võng Xuyên B với 1 gói thầu.
18/11/2024 17:25
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm thiết bị dạy và học năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUÂN PHÚ
14/12/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp ga.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
29/05/2026 16:07
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp nước uống tinh khiêt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tuấn Cường
29/05/2026 16:04
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thực phẩm Minh Quang
29/05/2026 15:59
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp sữa chua.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
29/05/2026 15:52
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp rau, củ, quả.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÒA
29/05/2026 15:46
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào tươi sống và hàng khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM DƯƠNG LINH
29/05/2026 15:41
Trường mầm non Võng Xuyên B đăng tải KHLCNT KHLCNT:Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh Trường mầm non Võng Xuyên B hè 2026 với 6 gói thầu.
29/05/2026 15:33
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tuấn Cường
05/09/2025 09:27
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp ga.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
05/09/2025 09:23
Trường mầm non Võng Xuyên B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thực phẩm Minh Quang
05/09/2025 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Võng Xuyên B có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có quân đội nào có thể đứng vững trước sức mạnh của một tư tưởng đã chín muồi. "
Victor Hugo