Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 851.996.819 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 848.115.737 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 851.996.819 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 848.115.737 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
13/08/2026 08:37
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
09/08/2026 08:22
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY THỊNH PHÁT
07/08/2026 17:19
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Khoa học Công nghệ Bách Khoa thành phố Hồ Chí Minh
07/08/2026 17:18
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Trường Mầm non Vườn Hồng với 4 gói thầu.
06/08/2026 12:01
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Trường Mầm non Vườn Hồng.
06/08/2026 09:09
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
20/07/2026 11:55
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
20/07/2026 11:53
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa Trường Mầm non Vườn Hồng với 3 gói thầu.
13/07/2026 09:41
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Mầm non Vườn Hồng.
13/07/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
12/08/2024 08:42
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
12/08/2024 08:39
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2024 09:05
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2024 08:36
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO LỘC GLOBAL
22/07/2024 10:00
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HS mời thầu, đánh giá HS dự thầu gói thầu XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN HÀ
22/07/2024 09:57
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh lớp học và chống thấm phần mái BTCT của Trường Mầm non Vườn Hồng với 4 gói thầu.
19/07/2024 11:37
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
15/07/2024 08:08
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa nhà vệ sinh lớp học và chống thấm phần mái BTCT của Trường Mầm non Vườn Hồng với 1 gói thầu.
11/07/2024 08:44
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ tại Trường mầm non Vườn Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT TRƯỜNG PHÁT
23/06/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
13/08/2026 08:37
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
09/08/2026 08:22
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ AN TOÀN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY THỊNH PHÁT
07/08/2026 17:19
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Khoa học Công nghệ Bách Khoa thành phố Hồ Chí Minh
07/08/2026 17:18
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Trường Mầm non Vườn Hồng với 4 gói thầu.
06/08/2026 12:01
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Trường Mầm non Vườn Hồng.
06/08/2026 09:09
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
20/07/2026 11:55
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
20/07/2026 11:53
TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa Trường Mầm non Vườn Hồng với 3 gói thầu.
13/07/2026 09:41
Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Mầm non Vườn Hồng.
13/07/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON VƯỜN HỒNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không thể thay đổi cách nghĩ chẳng thể thay đổi bất cứ điều gì. "
George Bernard Shaw