Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.351.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.618.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.351.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.618.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng cho trẻ: Mua bàn góc thư viện, bàn học vẽ lớn, bàn học vẽ nhỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHƯƠNG - ĐIỆN BÀN
12/05/2026 16:17
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu; gói thầu: Mua đồ dùng cho trẻ với 1 gói thầu.
29/04/2026 12:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa ốp gạch men tường trong 4 phòng học tại cơ sở 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN với 1 gói thầu.
11/04/2026 10:27
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Di dời sữa chữa, sơn, thay mái tôn, mái che cũ và mở rộng khu vui chơi tại cơ sở 2 của TRường Mẫu giáo Điện Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN MINH VŨ
02/12/2025 10:02
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua lên men tự nhiên 70gr (lốc 4); phục vụ bếp ăn bán trú tại trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học: 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
10/09/2025 09:29
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột SKOOLMILK GROW IQ PLUS; phục vụ bếp ăn bán trú tại Trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học 2025-2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ATOKO PHARMAR
10/09/2025 09:25
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp Khí đốt (gas) hoá lỏng (LPG) phục vụ bếp ăn bán trú
tại trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học: 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GAS NHƯ LỢI
10/09/2025 09:19
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi sống, rau, củ, quả, gia vị...; phục vụ bếp ăn bán trú tại Trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học 2025-2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH THỰC PHẨM MAI THỊNH PHÁT
10/09/2025 08:55
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng phục vụ trực tiếp cho trẻ bán trú & phục vụ bếp ăn bán trú tại trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học: 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ NGỌC
10/09/2025 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đăng tải KHLCNT Sữa chữa ốp gạch men tường trong 4 phòng học tại cơ sở 1 với 1 gói thầu.
11/04/2026 10:27
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Sữa chữ ốp gạch men tường trong 4 lớp học tại cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN MINH VŨ
09/05/2025 10:30
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đăng tải KHLCNT Sữa chữa ốp gạch men tường trong 4 phòng học tại cơ sở 1 với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng cho trẻ: Mua bàn góc thư viện, bàn học vẽ lớn, bàn học vẽ nhỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHƯƠNG - ĐIỆN BÀN
12/05/2026 16:17
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu; gói thầu: Mua đồ dùng cho trẻ với 1 gói thầu.
29/04/2026 12:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa ốp gạch men tường trong 4 phòng học tại cơ sở 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN với 1 gói thầu.
11/04/2026 10:27
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Di dời sữa chữa, sơn, thay mái tôn, mái che cũ và mở rộng khu vui chơi tại cơ sở 2 của TRường Mẫu giáo Điện Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THIÊN MINH VŨ
02/12/2025 10:02
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua lên men tự nhiên 70gr (lốc 4); phục vụ bếp ăn bán trú tại trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học: 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ÁNH HỒNG
10/09/2025 09:29
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột SKOOLMILK GROW IQ PLUS; phục vụ bếp ăn bán trú tại Trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học 2025-2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ATOKO PHARMAR
10/09/2025 09:25
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp Khí đốt (gas) hoá lỏng (LPG) phục vụ bếp ăn bán trú
tại trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học: 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG GAS NHƯ LỢI
10/09/2025 09:19
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm tươi sống, rau, củ, quả, gia vị...; phục vụ bếp ăn bán trú tại Trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học 2025-2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH THỰC PHẨM MAI THỊNH PHÁT
10/09/2025 08:55
TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng phục vụ trực tiếp cho trẻ bán trú & phục vụ bếp ăn bán trú tại trường Mẫu giáo Điện Tiến
Năm học: 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ NGỌC
10/09/2025 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO ĐIỆN TIẾN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người cũng như ngọn đèn leo lắt trong đêm, càng tỏa sáng, càng khiến cho mình thêm ảm đạm. "
Nhân Gian Tiểu Khả