Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 237.477.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 237.451.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 237.477.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 237.451.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua thực phẩm phục vụ bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN THỰC PHẨM AN SINH
22/09/2025 11:48
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua nhiên liệu, chất đốt ( cung cấp khí gas) phục vụ bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH GAS ĐẶNG ANH
22/09/2025 11:32
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Mua nước uống phục vụ bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT CHÂU THÀNH
22/09/2025 11:12
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, sữa dinh dưỡng, các chế phẩm từ sữa, nước uống, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện công tác bán trú tại Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ năm học 2025 -2026 với 3 gói thầu.
17/09/2025 15:40
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thực phẩm, phục vụ bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ với 1 gói thầu.
17/09/2025 10:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC MEKONG
06/05/2025 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi thiết bị dạy học năm 2023 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HƯNG GIA
05/12/2023 11:01
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Kidsmart cho phòng máy của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
05/12/2023 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm đồ dùng đồ chơi thiết bị dạy học năm 2023 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ với 1 gói thầu.
05/12/2023 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC MEKONG
06/05/2025 16:03
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:13
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi thiết bị dạy học năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HƯNG GIA
05/12/2023 11:01
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy Kidsmart cho phòng máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
05/12/2023 10:44
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm đồ dùng đồ chơi thiết bị dạy học năm 2023 với 1 gói thầu.
05/12/2023 10:29
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm máy Kidsmart cho phòng máy với 1 gói thầu.
05/12/2023 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua thực phẩm phục vụ bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN THỰC PHẨM AN SINH
22/09/2025 11:48
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua nhiên liệu, chất đốt ( cung cấp khí gas) phục vụ bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY TNHH GAS ĐẶNG ANH
22/09/2025 11:32
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Mua nước uống phục vụ bán trú năm học 2025 - 2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT CHÂU THÀNH
22/09/2025 11:12
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, sữa dinh dưỡng, các chế phẩm từ sữa, nước uống, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện công tác bán trú tại Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ năm học 2025 -2026 với 3 gói thầu.
17/09/2025 15:40
TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thực phẩm, phục vụ bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ với 1 gói thầu.
17/09/2025 10:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC MEKONG
06/05/2025 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu của Trường Mẫu giáo Tuổi Thơ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi thiết bị dạy học năm 2023 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HƯNG GIA
05/12/2023 11:01
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Kidsmart cho phòng máy của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
05/12/2023 10:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm đồ dùng đồ chơi thiết bị dạy học năm 2023 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ với 1 gói thầu.
05/12/2023 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẪU GIÁO TUỔI THƠ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"From the moment I met you, I wanted to know you.From the moment I knew you, I was in love with you.From the moment I loved you, I wanted to share my life with you.And from that moment to this moment, and for all the moments to come…I will love you with all my heart.Từ giây phút nhìn thấy em, anh đã muốn gặp em. Từ giây phút gặp em, anh đã muốn biết về em. Từ giây phút biết em, anh đã yêu em. Từ giây phút yêu em, anh đã muốn san sẻ cùng em cuộc đời mình. Và từ giây phút đó cho tới bây giờ, và cho đến vô tận. Anh sẽ yêu em bằng cả trái tim anh. "
Khuyết Danh