Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.306.423.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.234.693.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.306.423.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.234.693.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường MN Hồng Kỳ A như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hồng Kỳ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
11/11/2025 16:56
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hồng Kỳ A với 1 gói thầu.
07/11/2025 14:28
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026.
01/10/2025 08:28
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEGA MILKY
30/09/2025 16:56
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột cho Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
30/09/2025 16:52
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho bữa ăn bán trú của học sinh Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
30/09/2025 16:49
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho bữa ăn bán trú của học sinh Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
30/09/2025 16:44
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho bữa ăn bán trú của học sinh Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
30/09/2025 11:32
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/09/2025 16:17
Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường MN Hồng Kỳ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
19/12/2024 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
19/12/2024 08:17
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
17/12/2024 12:28
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chăm sóc bán trú cho Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
14/12/2023 21:25
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chăm sóc bán trú cho Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
12/12/2023 11:56
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn quốc gia mức độ 2 năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
23/11/2023 21:18
Trường MN Hồng Kỳ A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn quốc gia mức độ 2 năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2023 10:03
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn quốc gia mức độ 2 năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2023 17:20
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường chuẩn quốc gia mức độ 2 năm 2023 với 3 gói thầu.
03/11/2023 20:59
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng học liệu trang trí môi trường lớp với 1 gói thầu.
19/09/2023 10:03
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng học liệu trang trí môi trường lớp.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
19/09/2023 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hồng Kỳ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
11/11/2025 16:56
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hồng Kỳ A với 1 gói thầu.
07/11/2025 14:28
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026.
01/10/2025 08:28
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEGA MILKY
30/09/2025 16:56
Trường MN Hồng Kỳ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột cho Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
30/09/2025 16:52
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho bữa ăn bán trú của học sinh Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
30/09/2025 16:49
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho bữa ăn bán trú của học sinh Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
30/09/2025 16:44
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho bữa ăn bán trú của học sinh Trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
30/09/2025 11:32
Trường MN Hồng Kỳ A đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Hồng Kỳ A năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
29/09/2025 16:17
Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường MN Hồng Kỳ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
19/12/2024 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Hồng Kỳ A có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có ba loại người; yêu tri thức, yêu danh dự, và yêu lợi lộc. "
Plato
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.