Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường MN Trung Giã như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.769.230.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.752.892.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường MN Trung Giã như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.769.230.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.752.892.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường MN Trung Giã như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho Trường Mầm non Trung Giã năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GAS LỬA THẦN PHÙ ĐỔNG HỒNG LỘC
03/09/2026 21:50
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho Trường Mầm non Trung Giã năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
03/09/2026 19:13
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua sắm sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Trung Giã năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
27/08/2026 17:47
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Trung Giã năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:43
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/11/2025 09:39
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Trung Giã với 1 gói thầu.
11/11/2025 16:20
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Trung Giã năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
30/09/2025 10:03
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Trung Giã năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/09/2025 10:01
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho học sinh Trường Mầm non Trung Giã năm học 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN THU AN
30/09/2025 09:35
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa chua cho học sinh Trường Mầm non Trung Giã năm học 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
30/09/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC HIẾU
27/01/2025 05:27
Trường MN Trung Giã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 14:02
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng bán trú năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
25/11/2024 09:20
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng bán trú năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
21/11/2024 10:07
Trường MN Trung Giã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 08:29
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án: Sửa chữa trường mầm non Trung Giã với 4 gói thầu.
16/11/2024 09:38
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị trường Mầm non Trung Giã đạt chuẩn Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT BỊ ÁNH MINH
06/07/2024 18:15
Trường MN Trung Giã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị trường Mầm non Trung Giã đạt chuẩn Quốc gia với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2024 08:36
Trường MN Trung Giã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị trường Mầm non Trung Giã đạt chuẩn Quốc gia theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2024 15:52
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
07/06/2024 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho Trường Mầm non Trung Giã năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GAS LỬA THẦN PHÙ ĐỔNG HỒNG LỘC
03/09/2026 21:50
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho Trường Mầm non Trung Giã năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
03/09/2026 19:13
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua sắm sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Trung Giã năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
27/08/2026 17:47
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua sắm sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Trung Giã năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:43
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/11/2025 09:39
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Trung Giã với 1 gói thầu.
11/11/2025 16:20
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Trung Giã năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
30/09/2025 10:03
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú trường mầm non Trung Giã năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
30/09/2025 10:01
Trường MN Trung Giã công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho học sinh Trường Mầm non Trung Giã năm học 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN THU AN
30/09/2025 09:35
Trường MN Trung Giã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa chua cho học sinh Trường Mầm non Trung Giã năm học 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
30/09/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Trung Giã đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Trung Giã đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Trung Giã đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Trung Giã có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Trung Giã có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường MN Trung Giã có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đem việc làm mà dạy người thì người ta theo; chỉ đem lời nói mà dạy người thì người ta không phục . "
Đệ Ngũ luận
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.