Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 384.694.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.641.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 384.694.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.641.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THÁI
19/08/2026 15:03
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú Trường PTDTNT Sơn Động năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
13/08/2026 08:48
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho học sinh trường PTDTNT Sơn Động năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG QUỲNH
23/03/2026 11:01
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho học sinh trường PTDTNT Sơn Động năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
23/03/2026 10:57
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2025-2026 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Thị Thanh Dung
13/10/2025 16:10
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ trường học của
Trường PTDTNT Sơn Động năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
02/10/2025 10:03
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ trường học của Trường PT Dân tộc Nội trú Sơn Động năm 2025-2026. với 1 gói thầu.
27/09/2025 09:32
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ trường học của Trường PT Dân tộc Nội trú Sơn Động năm 2025-2026. với 1 gói thầu.
27/09/2025 09:28
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải TBMT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2025-2026 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 08:59
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2025-2026 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Sơn Động với 1 gói thầu.
22/09/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại dịch vụ Định Thịnh
12/10/2018 14:55
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động với 2 nhà thầu tham gia.
05/10/2018 22:52
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải TBMT Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2018 22:20
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động với 1 gói thầu.
28/09/2018 20:54
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động với 0 nhà thầu tham gia.
07/09/2018 16:24
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải TBMT Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/08/2018 17:36
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp hiện vật và học phẩm cấp cho học sinh năm 2018 của Trường Phổ thông Dân tộc nội trú huyện Sơn Động với 1 gói thầu.
26/08/2018 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THÁI
19/08/2026 15:03
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn bán trú Trường PTDTNT Sơn Động năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
13/08/2026 08:48
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho học sinh trường PTDTNT Sơn Động năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ GIÁO DỤC HƯƠNG QUỲNH
23/03/2026 11:01
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho học sinh trường PTDTNT Sơn Động năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
23/03/2026 10:57
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2025-2026 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Thị Thanh Dung
13/10/2025 16:10
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ trường học của
Trường PTDTNT Sơn Động năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
02/10/2025 10:03
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ trường học của Trường PT Dân tộc Nội trú Sơn Động năm 2025-2026. với 1 gói thầu.
27/09/2025 09:32
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng phục vụ trường học của Trường PT Dân tộc Nội trú Sơn Động năm 2025-2026. với 1 gói thầu.
27/09/2025 09:28
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải TBMT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2025-2026 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2025 08:59
Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2025-2026 của Trường phổ thông dân tộc nội trú Sơn Động với 1 gói thầu.
22/09/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Sơn Động có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kinh nghiệm là biển chỉ đường tốt hơn lời nói của người khác. "
Leonardo da Vinci