Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 900.511.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 859.181.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 900.511.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 859.181.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp ban đầu và đồ dùng văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐIỆN BIÊN
22/08/2026 20:18
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp ban đầu và đồ dùng văn phòng phẩm cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
22/08/2026 19:01
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐIỆN BIÊN
16/01/2026 16:50
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/01/2026 16:33
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Minh Chiến
15/01/2026 16:13
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
15/01/2026 15:15
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐIỆN BIÊN
29/09/2025 10:05
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị thể thao và Thiết bị trường học 3AE
29/09/2025 09:03
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:36
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm đồ dùng văn phòng phẩm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN TUẤN ANH
25/10/2024 11:08
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua đồ dùng cho học sinh năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:53
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm quần áo cho học sinh tuyển mới năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Minh Chiến
22/10/2024 20:52
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm quần áo cho học sinh tuyển mới năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
17/10/2024 16:35
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm cặp sách cho học sinh năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
17/10/2024 16:07
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng học tập cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐỨC ANH
17/09/2024 10:43
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồ dùng học tập cho học sinh năm học 2024-2025 với 3 nhà thầu tham gia.
07/09/2024 10:14
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng học tập cho học sinh năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 08:45
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường An Điện Biên
26/08/2024 17:02
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm đồ dùng học tập cho học sinh năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
26/08/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp ban đầu và đồ dùng văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐIỆN BIÊN
22/08/2026 20:18
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp ban đầu và đồ dùng văn phòng phẩm cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
22/08/2026 19:01
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐIỆN BIÊN
16/01/2026 16:50
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/01/2026 16:33
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Minh Chiến
15/01/2026 16:13
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
15/01/2026 15:15
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐIỆN BIÊN
29/09/2025 10:05
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị thể thao và Thiết bị trường học 3AE
29/09/2025 09:03
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang cấp cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:36
Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm đồ dùng văn phòng phẩm cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông dân tộc nội trú THPT Tủa Chùa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cơm cha áo mẹ chữ thầy Gắng công mà học có ngày thành danh. "
Tục ngữ Việt Nam
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.