Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.591.753.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.493.843.807 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.591.753.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.493.843.807 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠT NGHĨA
03/09/2026 15:29
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÁCH VÀ THIẾT BỊ TÂY BẮC
31/08/2026 21:02
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa cho học sinh năm học 2026-2027 cho Trường Phổ thông Dân tộc nội trú THCS và THPT Quỳnh Nhai với 1 gói thầu.
31/08/2026 20:59
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu phục vụ nấu ăn cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 21:32
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 17:39
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MINH TÂM
19/08/2026 16:06
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026 - 2027 với 2 gói thầu.
17/08/2026 17:23
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phòng họp Hội đồng nhà trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ NỘI THẤT VĂN PHÒNG NGUYỄN NGỌC SÁNG
24/07/2026 21:31
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm bàn ghế phòng họp hội đồng nhà trường năm 2026 với 1 gói thầu.
18/07/2026 10:40
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
03/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
28/06/2025 10:46
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên King Đông, Công ty TNHH một thành viên 2638
16/06/2025 08:42
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 07:46
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
03/06/2025 11:39
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải TBMT Gói thầu số 06 (XL): Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 09:55
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
30/05/2025 16:52
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (TV): Tư vấn thẩm định EHSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC
30/05/2025 09:24
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
30/05/2025 09:23
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa Nhà nội trú học sinh 03 tầng 39 phòng; các hạng mục phụ trợ khác Trường phổ thông dân tộc nội trú THCS và THPT Quỳnh Nhai với 6 gói thầu.
27/05/2025 14:46
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống Camera an ninh tại trường PTDT nội trú THCS&THPT huyện Quỳnh Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Viết Mạnh
29/04/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠT NGHĨA
03/09/2026 15:29
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SÁCH VÀ THIẾT BỊ TÂY BẮC
31/08/2026 21:02
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa cho học sinh năm học 2026-2027 cho Trường Phổ thông Dân tộc nội trú THCS và THPT Quỳnh Nhai với 1 gói thầu.
31/08/2026 20:59
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu phục vụ nấu ăn cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 21:32
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026-2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 17:39
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MINH TÂM
19/08/2026 16:06
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng cá nhân, học phẩm cho học sinh nội trú năm học 2026 - 2027 với 2 gói thầu.
17/08/2026 17:23
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phòng họp Hội đồng nhà trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ NỘI THẤT VĂN PHÒNG NGUYỄN NGỌC SÁNG
24/07/2026 21:31
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm bàn ghế phòng họp hội đồng nhà trường năm 2026 với 1 gói thầu.
18/07/2026 10:40
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
03/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đã đăng tải 9 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Quỳnh Nhai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi có khả năng của người phụ nữ chấp nhất và kiên trì với công việc ngay cả khi mọi người khác đều rời đi và từ bỏ. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.