Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.364.789.623 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.353.381.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.364.789.623 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.353.381.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CAO GIA TIẾN
02/11/2024 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 20:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/10/2024 09:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/10/2024 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 14:58
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Tôn nền sau khu văn phòng, tôn nền sau phòng thư viên và vườn cây sau hội trường, cải tạo 02 khu vệ sinh, Trường PT Hermann Gmeiner của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với 4 gói thầu.
01/10/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
25/10/2023 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2023 21:39
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với 3 gói thầu.
09/10/2023 20:48
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
27/11/2022 13:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đăng tải KHLCNT Tôn nền sau khu văn phòng, tôn nền sau phòng thư viên và vườn cây sau hội trường, cải tạo 02 khu vệ sinh, Trường PT Hermann Gmeiner với 4 gói thầu.
01/10/2024 09:42
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
25/10/2023 15:47
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú. với 1 nhà thầu tham gia.
16/10/2023 08:02
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2023 21:39
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú với 3 gói thầu.
09/10/2023 20:48
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU công bố kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
27/11/2022 13:47
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU XÂY LẮP với 1 gói thầu.
27/11/2022 13:39
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU công bố kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
27/11/2022 13:20
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦY XÂY LẮP với 1 gói thầu.
27/11/2022 13:04
TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU công bố kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
26/11/2022 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CAO GIA TIẾN
02/11/2024 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 20:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/10/2024 09:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/10/2024 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 14:58
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Tôn nền sau khu văn phòng, tôn nền sau phòng thư viên và vườn cây sau hội trường, cải tạo 02 khu vệ sinh, Trường PT Hermann Gmeiner của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với 4 gói thầu.
01/10/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
25/10/2023 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú. của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2023 21:39
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân giai đoạn 4, nâng cấp vỉa hè & mương thoát nước khối cấp I, II, III, nâng cấp sân sau lớp 1, nâng cấp sân & mương thoát nước nhà bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU với 3 gói thầu.
09/10/2023 20:48
Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH của chủ đầu tư TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG VN
27/11/2022 13:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG PHỔ THÔNG HERMANN GMEINER CÀ MAU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tư thái của người trẻ tuổi khi nỗ lực hướng về một mục tiêu nào đó, là tư thế mạnh mẽ nhất, mới mẻ nhất, tươi đẹp nhất. Trên thế giới không tìm được điều gì đẹp đẽ hơn đấu tranh gian khổ của tuổi trẻ. "
Ikeda Taikasu (Nhật)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.