Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 54,17%, Tư vấn 29,17%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 269.259.270.239 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.448.120.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 54,17%, Tư vấn 29,17%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 269.259.270.239 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.448.120.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH AN HD
19/05/2025 09:19
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 15:39
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
06/03/2025 08:33
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
06/03/2025 08:23
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-08: Thiết bị vệ sinh nhà ở học viên của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
15/12/2024 10:32
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-07: Thiết bị điện nhà ở học viên của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
15/12/2024 10:26
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Hệ thống chống sét nhà ở học viên của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Thanh
15/12/2024 10:20
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Hệ thống cửa nhựa lõi thép của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NAM 1
15/12/2024 10:06
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-04: Lát nền nhà ở học viên đại đội 8 của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Thanh
13/12/2024 18:49
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Trần thạch cao nhà ăn, nhà bếp của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
13/12/2024 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THANH HÀ, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH AN HD
19/05/2025 09:19
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC với 2 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 15:06
Trưởng Quân sự Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 15:39
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
06/03/2025 08:33
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
06/03/2025 08:23
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-08: Thiết bị vệ sinh nhà ở học viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
15/12/2024 10:32
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-07: Thiết bị điện nhà ở học viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
15/12/2024 10:26
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Hệ thống chống sét nhà ở học viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Thanh
15/12/2024 10:20
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Hệ thống cửa nhựa lõi thép.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NAM 1
15/12/2024 10:06
Trưởng Quân sự Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-04: Lát nền nhà ở học viên đại đội 8.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Thanh
13/12/2024 18:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH AN HD
19/05/2025 09:19
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm, lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 15:39
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
06/03/2025 08:33
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VIỆT ÚC
06/03/2025 08:23
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-08: Thiết bị vệ sinh nhà ở học viên của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
15/12/2024 10:32
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-07: Thiết bị điện nhà ở học viên của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
15/12/2024 10:26
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Hệ thống chống sét nhà ở học viên của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Thanh
15/12/2024 10:20
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Hệ thống cửa nhựa lõi thép của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NAM 1
15/12/2024 10:06
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-04: Lát nền nhà ở học viên đại đội 8 của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Văn Thanh
13/12/2024 18:49
Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Trần thạch cao nhà ăn, nhà bếp của chủ đầu tư Trưởng Quân sự Quân khu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VIỆT ANH
13/12/2024 18:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trưởng Quân sự Quân khu 3 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thật sự trung thực là người luôn luôn tự hỏi mình đã đủ trung thực chưa. "
Khuyết Danh