Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, vật liệu xây dựng, cải tạo chuồng trại chăn nuôi Trường Quân sự Quân khu 1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với 1 gói thầu.
13/04/2020 09:09
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải TBMT Lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư xây dựng kè ao Tiểu đoàn 2/Trường Quân sự QK1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2019 06:45
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư xây dựng kè ao Tiểu đoàn 2/Trường Quân sự QK1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với 1 gói thầu.
10/05/2019 06:24
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải TBMT Gói thầu XL12: Nhà ở và làm việc cơ quan của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2018 09:40
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải TBMT Gói thầu XL11: Cải tạo Nhà điều hành của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2018 09:39
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo, nâng cấp Trường Quân sự - Quân Khu 1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với 5 gói thầu.
14/05/2018 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, vật liệu xây dựng, cải tạo chuồng trại chăn nuôi Trường Quân sự Quân khu 1 với 1 gói thầu.
13/04/2020 09:09
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải TBMT Lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư xây dựng kè ao Tiểu đoàn 2/Trường Quân sự QK1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2019 06:45
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư xây dựng kè ao Tiểu đoàn 2/Trường Quân sự QK1 với 1 gói thầu.
10/05/2019 06:24
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải TBMT Gói thầu XL: Xây dựng 02 nhà ở, nhà làm việc , hạ tầng kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/04/2019 16:27
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải KHLCNT Dự án ĐTXD khu nhà ở, nhà làm việc cơ quan, bếp ăn các khoa giáo viên Trường Quân sự QK1 với 10 gói thầu.
09/04/2019 16:19
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải TBMT Gói thầu XL: Xây dựng 02 nhà ở, nhà làm việc , hạ tầng kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2019 08:17
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Xây lắp và TV lập TKBVTC-DT với 2 gói thầu.
08/04/2019 07:43
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải TBMT Gói thầu TV 01: Lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/11/2018 09:14
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Xây lắp và TV lập TKBVTC-DT với 2 gói thầu.
15/11/2018 09:03
Trường Quân sự Quân khu I đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Xây lắp và TV lập TKBVTC-DT với 2 gói thầu.
15/11/2018 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, vật liệu xây dựng, cải tạo chuồng trại chăn nuôi Trường Quân sự Quân khu 1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với 1 gói thầu.
13/04/2020 09:09
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải TBMT Lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư xây dựng kè ao Tiểu đoàn 2/Trường Quân sự QK1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2019 06:45
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư xây dựng kè ao Tiểu đoàn 2/Trường Quân sự QK1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với 1 gói thầu.
10/05/2019 06:24
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải TBMT Gói thầu XL12: Nhà ở và làm việc cơ quan của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2018 09:40
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải TBMT Gói thầu XL11: Cải tạo Nhà điều hành của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2018 09:39
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, cải tạo, nâng cấp Trường Quân sự - Quân Khu 1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu I với 5 gói thầu.
14/05/2018 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu I có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cậu có hiểu ý nghĩa về một ngôi nhà mang hạnh phúc trọn vẹn và chắc chắn không? Điều quan trọng không phải là ngôi nhà to hay nhỏ mà là cậu cần những người trong ngôi nhà đó như thế nào. "
Khuyết Danh