Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 156 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 201 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 345 gói thầu, trong đó có 197 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 133 gói (với 136 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 229 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 118 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 98 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.524.918.203 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.376.398.814 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ như sau:
- Có quan hệ với 156 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.524.918.203 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.376.398.814 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 243 KHLCNT trong đó có 191 KHLCNT tự đăng tải, có 52 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 131 TBMT trong đó tự mời thầu 125 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ sửa chữa hệ thống mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ ĐO TAN
26/08/2026 16:49
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ sửa chữa hệ thống mạng với 1 gói thầu.
22/08/2026 16:34
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện bảo vệ cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẬU CẦN 28 SANG AN GIA LAI
20/08/2026 16:20
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Bổ sung, nạp bình cứu hỏa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TÍN THÀNH
20/08/2026 16:16
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mô hình huấn luyện, bảo dưỡng, sửa chữa trang thiết bị công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH M&MD
20/08/2026 16:13
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị, vật tư phụ trợ Phòng thí nghiệm Điện - Điện tử - Tự động hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:06
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp mô hình thiết bị Phòng thí nghiệm Điện - Điện tử - Tự động hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:02
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe thường xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT HTE
18/08/2026 09:35
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua bàn ăn, ghế tựa, tủ chén.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THIỆN
18/08/2026 08:53
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm vật chất hậu cần, VKTBKT, tài sản công đợt 2 năm 2026 của Trường Sĩ quan Kỹ thuật quân sự với 4 gói thầu.
12/08/2026 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Làm phim truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát thanh - Truyền hình Quân đội
13/10/2025 15:47
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, thiết bị phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG KHANG THỊNH
28/07/2025 14:40
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật, dụng cụ sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT HTE
15/07/2025 14:45
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua bộ thu tín hiệu và Micro không dây, Micro cổ ngỗng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BFAUDIO MIỀN NAM
03/07/2025 14:31
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật, dụng cụ sửa chữa với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:10
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sách phục vụ hoạt động CTĐ, CTCT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
27/06/2025 16:15
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ, vật tư cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP IMI
27/06/2025 10:57
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư kỹ thuật, dụng cụ sửa chữa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:18
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SÁCH GIÁO DỤC LÝ LUẬN CHÍNH TRỊ
23/06/2025 14:55
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ THUẬN PHÁT ĐẠT
23/06/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ sửa chữa hệ thống mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ ĐO TAN
26/08/2026 16:49
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị phục vụ sửa chữa hệ thống mạng với 1 gói thầu.
22/08/2026 16:34
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện bảo vệ cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẬU CẦN 28 SANG AN GIA LAI
20/08/2026 16:20
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Bổ sung, nạp bình cứu hỏa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TÍN THÀNH
20/08/2026 16:16
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mô hình huấn luyện, bảo dưỡng, sửa chữa trang thiết bị công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH M&MD
20/08/2026 16:13
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị, vật tư phụ trợ Phòng thí nghiệm Điện - Điện tử - Tự động hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:06
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp mô hình thiết bị Phòng thí nghiệm Điện - Điện tử - Tự động hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 15:02
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa xe thường xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT HTE
18/08/2026 09:35
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ công bố kết quả gói thầu Mua bàn ăn, ghế tựa, tủ chén.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THIỆN
18/08/2026 08:53
TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đăng tải KHLCNT Các gói thầu mua sắm vật chất hậu cần, VKTBKT, tài sản công đợt 2 năm 2026 của Trường Sĩ quan Kỹ thuật quân sự với 4 gói thầu.
12/08/2026 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải 201 KHLCNT, trong đó có 345 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải 136 TBMT trong 133 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 125 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ đã đăng tải 229 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 229 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ có quan hệ với 156 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN KỸ THUẬT QUÂN SỰ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu em đứng trước gương cùng 11 đoá hồng, em sẽ nhìn thấy 12 điều đẹp đẽ nhất thế gian. "
Khuyết Danh