Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 161 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 270 gói thầu, trong đó có 161 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 98 gói (với 105 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 383 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 288 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,05%, Xây lắp 17,14%, Tư vấn 3,81%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.617.195.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 266.751.051.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,05%, Xây lắp 17,14%, Tư vấn 3,81%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.617.195.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 266.751.051.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 139 KHLCNT trong đó có 119 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 111 TBMT trong đó tự mời thầu 105 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị văn phòng-MS52.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
28/08/2026 15:09
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị Công nghệ thông tin-MS51.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
28/08/2026 15:06
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm-MS56.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THU HÀ
28/08/2026 15:02
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị công nghệ thông tin - MS61.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THU HÀ
28/08/2026 14:58
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm bảo đảm huấn luyện-MS02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU THẢO
28/08/2026 14:53
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm chăn, gối, đệm bảo đảm nhà khách-MS01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TUỆ AN 7836
28/08/2026 14:24
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm bảo đảm huấn luyện chuyên ngành-MS33.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO NGỌC TÚ - BẰNG LUÂN
28/08/2026 14:20
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sửa chữa Trang thiết bị bảo đảm huấn luyện-MS32.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
28/08/2026 14:14
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị CNTT bảo đảm huấn luyện-MS31.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
19/08/2026 16:51
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm bảo đảm huấn luyện-MS30.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Công Tuấn
19/08/2026 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ Đại hội Đảng - MS93.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Minh Nguyệt
07/07/2025 17:06
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ Đại hội Đảng - MS92.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ NGA
04/07/2025 20:52
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa - MS134.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUỶ 001
04/07/2025 20:47
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
04/07/2025 17:08
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố KQMT gói thầu Mua sắm nhiên liệu năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
26/06/2025 14:44
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm hàng hóa - MS134 với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:24
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đăng tải TBMT Mua sắm nhiên liệu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 10:12
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đăng tải TBMT Mua sắm nhiên liệu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 16:21
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
11/06/2025 15:01
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu năm 2025 với 2 gói thầu.
06/06/2025 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị văn phòng-MS52.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
28/08/2026 15:09
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị Công nghệ thông tin-MS51.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
28/08/2026 15:06
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm-MS56.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THU HÀ
28/08/2026 15:02
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị công nghệ thông tin - MS61.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ THU HÀ
28/08/2026 14:58
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm bảo đảm huấn luyện-MS02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THU THẢO
28/08/2026 14:53
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm chăn, gối, đệm bảo đảm nhà khách-MS01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TUỆ AN 7836
28/08/2026 14:24
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm bảo đảm huấn luyện chuyên ngành-MS33.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CAO NGỌC TÚ - BẰNG LUÂN
28/08/2026 14:20
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sửa chữa Trang thiết bị bảo đảm huấn luyện-MS32.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
28/08/2026 14:14
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị CNTT bảo đảm huấn luyện-MS31.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Xuân Thanh
19/08/2026 16:51
Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm bảo đảm huấn luyện-MS30.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Công Tuấn
19/08/2026 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đã đăng tải 161 KHLCNT, trong đó có 270 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đã đăng tải 105 TBMT trong 98 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 105 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp đã đăng tải 383 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 383 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 288 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp có quan hệ với 43 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Sĩ quan Tăng Thiết giáp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi họ một mình, họ muốn ở bên người khác, và khi họ ở bên người khác, họ lại muốn ở một mình. Con người chính là như vậy. "
Gertrude Stein
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".