Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 68 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 114 gói (với 129 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,32%, Xây lắp 20,93%, Tư vấn 7,75%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 477.646.979.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.333.184.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 81 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,32%, Xây lắp 20,93%, Tư vấn 7,75%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 477.646.979.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.333.184.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 93 TBMT trong đó tự mời thầu 86 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
15/06/2023 11:47
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
05/05/2023 10:32
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
05/05/2023 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây lắp; lắp đặt phần cứng; cài đặt phần mềm công nghệ thông tin của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN HÀ NỘI
30/01/2023 17:10
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Chống mối công trình nhà học viên tiểu đoàn 18 và nhà học viên tiểu đoàn 20 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
20/12/2022 10:39
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Xây lắp hạ tầng trung tâm dữ liệu và mạng; cung cấp thiết bị công nghệ thông tin và phụ kiện; xây dựng phần mềm nội bộ; đào tạo, bồi dưỡng, chuyển giao công nghệ của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tech Mahindra Limited
16/12/2022 00:00
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trang thiết bị công nghệ thông tin, điện, điện tử viễn thông của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
18/10/2022 16:01
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trang thiết bị công nghệ thông tin, điện tử viễn thông của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
14/10/2022 08:29
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị công nghệ thông tin, điện tử viễn thông của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Song Nhân
08/10/2022 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Trang thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Kinh
08/10/2022 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nhiệt đới Môi trường
15/06/2023 11:47
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG ĐÀ.
05/05/2023 10:32
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VIETARCH
05/05/2023 10:27
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án xây dựng Nhà ở học viên Tiểu đoàn 20, Tiểu đoàn 18 Trường Sĩ quan Thông tin với 5 gói thầu.
24/03/2023 16:49
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây lắp; lắp đặt phần cứng; cài đặt phần mềm công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN HÀ NỘI
30/01/2023 17:10
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Chống mối công trình nhà học viên tiểu đoàn 18 và nhà học viên tiểu đoàn 20.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần HaBaCo Việt Nam
20/12/2022 10:39
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Xây lắp hạ tầng trung tâm dữ liệu và mạng; cung cấp thiết bị công nghệ thông tin và phụ kiện; xây dựng phần mềm nội bộ; đào tạo, bồi dưỡng, chuyển giao công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tech Mahindra Limited
16/12/2022 00:00
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trang thiết bị công nghệ thông tin, điện, điện tử viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
18/10/2022 16:01
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trang thiết bị công nghệ thông tin, điện tử viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
14/10/2022 08:29
TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị công nghệ thông tin, điện tử viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Song Nhân
08/10/2022 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
15/06/2023 11:47
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
05/05/2023 10:32
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
05/05/2023 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây lắp; lắp đặt phần cứng; cài đặt phần mềm công nghệ thông tin của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN HÀ NỘI
30/01/2023 17:10
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Chống mối công trình nhà học viên tiểu đoàn 18 và nhà học viên tiểu đoàn 20 của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
20/12/2022 10:39
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Xây lắp hạ tầng trung tâm dữ liệu và mạng; cung cấp thiết bị công nghệ thông tin và phụ kiện; xây dựng phần mềm nội bộ; đào tạo, bồi dưỡng, chuyển giao công nghệ của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tech Mahindra Limited
16/12/2022 00:00
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trang thiết bị công nghệ thông tin, điện, điện tử viễn thông của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
18/10/2022 16:01
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Trang thiết bị công nghệ thông tin, điện tử viễn thông của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC VIỄN THÔNG THẾ HỆ MỚI
14/10/2022 08:29
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị công nghệ thông tin, điện tử viễn thông của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Song Nhân
08/10/2022 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Trang thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Kinh
08/10/2022 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải 78 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải 129 TBMT trong 114 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 86 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN đã đăng tải 97 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN có quan hệ với 81 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG SĨ QUAN THÔNG TIN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi hành động đều do tâm hướng dẫn, do tâm làm chủ và do tâm tạo nên. Nếu ta nói hay hành động với ý xấu hoặc với ác tâm, thì khổ não và bất hạnh sẽ theo ta, như bánh xe lăn theo bước chân của con vật kéo xe. "
Khuyết Danh