Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.829.631.932 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.611.207.237 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.829.631.932 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.611.207.237 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Chu Văn An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp cafe, bánh kẹo giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THÚY NGA
19/06/2026 18:15
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp hoa quả giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÙNG ANH
19/06/2026 18:10
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
19/06/2026 18:07
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THẮNG HÀ
19/06/2026 17:41
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 19:01
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:56
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp hoa quả giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:51
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp cafe, bánh kẹo giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:46
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
21/01/2026 17:02
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe học sinh với 1 gói thầu.
21/01/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho giáo viên và nhân viên nhà trường”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
14/05/2025 10:51
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho giáo viên và nhân viên nhà trường với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:47
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Camera quan sát tại trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phát Triển Thương Mại Tuấn Hưng
22/04/2025 15:59
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt Camera quan sát tại trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:33
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng Hệ thống lọc nước uống trực tiếp tại vòi sử dụng công nghệ lọc nước RO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAQUA
07/03/2025 14:22
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng Hệ thống lọc nước uống trực tiếp tại vòi sử dụng công nghệ lọc nước RO với 1 gói thầu.
07/03/2025 14:19
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Camera quan sát tại trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Phát Triển Thương Mại Tuấn Hưng
11/09/2024 17:00
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt Camera quan sát tại trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
11/09/2024 16:57
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho Ban Chấm thi tự luận kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2024 tại Trường THCS Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
01/08/2024 13:34
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho Ban Chấm thi tự luận kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2024 tại Trường THCS Chu Văn An với 1 gói thầu.
01/08/2024 13:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp cafe, bánh kẹo giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THÚY NGA
19/06/2026 18:15
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp hoa quả giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÙNG ANH
19/06/2026 18:10
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG GIANG
19/06/2026 18:07
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THẮNG HÀ
19/06/2026 17:41
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 19:01
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:56
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp hoa quả giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:51
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp cafe, bánh kẹo giải khát giữa giờ phục vụ Ban chấm thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 18:46
Trường THCS Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
21/01/2026 17:02
Trường THCS Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe học sinh với 1 gói thầu.
21/01/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Chu Văn An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người cũng như ngọn đèn leo lắt trong đêm, càng tỏa sáng, càng khiến cho mình thêm ảm đạm. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".