Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 490.769.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 484.542.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 490.769.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 484.542.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Hạ Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa miễn phí cho học sinh Trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
12/08/2026 10:29
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa miễn phí cho học sinh Trường THCS Hạ Long với 1 gói thầu.
07/08/2026 20:58
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh trường THCS Hạ Long theo NQ 93/2025/NQ-HĐND của tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
14/07/2026 16:18
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường THCS Hạ Long theo NQ 93/2025/NQ-HĐND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
09/07/2026 17:05
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Hạ Long năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÌNH CHUNG
29/09/2025 16:43
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Hạ Long năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
26/09/2025 22:33
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Sơn mặt trong, mặt ngoài phòng học và sơn khu hành lang, cầu thang trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ HẢI YẾN
21/08/2025 17:59
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Sơn mặt trong, mặt ngoài phòng học và sơn khu hành lang, cầu thang trường THCS Hạ Long với 1 gói thầu.
21/08/2025 17:48
Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hạng mục Sơn mặt ngoài phòng học 2 tầng, sảnh sân khấu, hành lang lớp học cơ sở mới của chủ đầu tư Trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN NGHĨA BÍCH
25/12/2024 17:43
Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống bảng biểu cơ sở mới của chủ đầu tư Trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hùng
25/12/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Thi công hạng mục Sơn mặt ngoài phòng học 2 tầng, sảnh sân khấu, hành lang lớp học cơ sở mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN NGHĨA BÍCH
25/12/2024 17:43
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống bảng biểu cơ sở mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hùng
25/12/2024 17:09
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống bảng biểu cơ sở mới với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:05
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Thi công hạng mục Sơn mặt ngoài phòng học 2 tầng, sảnh sân khấu, hành lang lớp học cơ sở mới với 1 gói thầu.
19/11/2024 23:38
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Thi công hạng mục Sơn hành lang, cầu thang, mặt trước nhà học khu B và sửa nền sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: BÙI HẢI HOÀ
19/11/2024 23:18
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường THCS Hạ Long (Khắc phục do bão số 3 năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HƯNG LONG
18/11/2024 10:27
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THCS Hạ Long (Khắc phục do bão số 3 năm 2024) với 1 gói thầu.
18/11/2024 10:21
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Thi công hạng mục Sơn hành lang, cầu thang, mặt trước nhà học khu B và sửa nền sân trường với 1 gói thầu.
23/10/2024 10:16
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Thay cửa phòng học và sơn lại lan can nhà học khu B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI VÀ CƠ KHÍ ANH VINH
17/09/2024 16:04
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Thay cửa phòng học và sơn lại lan can nhà học khu B với 1 gói thầu.
06/09/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa miễn phí cho học sinh Trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
12/08/2026 10:29
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa miễn phí cho học sinh Trường THCS Hạ Long với 1 gói thầu.
07/08/2026 20:58
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh trường THCS Hạ Long theo NQ 93/2025/NQ-HĐND của tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
14/07/2026 16:18
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường THCS Hạ Long theo NQ 93/2025/NQ-HĐND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
09/07/2026 17:05
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Hạ Long năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÌNH CHUNG
29/09/2025 16:43
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh trường THCS Hạ Long năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
26/09/2025 22:33
Trường THCS Hạ Long công bố kết quả gói thầu Sơn mặt trong, mặt ngoài phòng học và sơn khu hành lang, cầu thang trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ HẢI YẾN
21/08/2025 17:59
Trường THCS Hạ Long đăng tải KHLCNT Sơn mặt trong, mặt ngoài phòng học và sơn khu hành lang, cầu thang trường THCS Hạ Long với 1 gói thầu.
21/08/2025 17:48
Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công hạng mục Sơn mặt ngoài phòng học 2 tầng, sảnh sân khấu, hành lang lớp học cơ sở mới của chủ đầu tư Trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN NGHĨA BÍCH
25/12/2024 17:43
Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống bảng biểu cơ sở mới của chủ đầu tư Trường THCS Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hùng
25/12/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hạ Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi bắt đầu cuộc đời mình với một điều tuyệt đối đơn nhất: rằng thế giới này là của tôi để tạo hình theo giá trị cao nhất của tôi, và không được chấp nhận một tiêu chuẩn thấp hơn, cho dù tôi phải đấu tranh gian khổ đến thế nào. "
Ayn Rand