Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.729.436.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.660.865.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.729.436.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.660.865.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp giấy in, giấy thi, giấy nháp, phiếu trả lời tự luận, phiếu trả lời trắc nghiệm phục vụ các kì kiểm tra định kì và khảo sát chất lượng tại trường THCS Hồng Bàng giai đoạn 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ HỒNG MAI
12/01/2026 18:24
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Về việc việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Cung cấp giấy in, giấy thi, giấy nháp, phiếu trả lời tự luận, phiếu trả lời trắc nghiệm phục vụ các kì kiểm tra định kì và khảo sát chất lượng tại trường THCS Hồng Bàng giai đoạn 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
09/01/2026 14:51
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết học đường tại 02 cơ sở trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN Á CHÂU
26/12/2025 09:43
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kênh Giang
19/12/2025 15:43
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kênh Giang
19/12/2025 15:28
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn hội trường của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HOÀNG VŨ
18/12/2025 15:48
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:48
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm bàn hội trường của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:43
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết học đường tại 02 cơ sở trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
16/12/2025 14:57
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
13/12/2025 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kênh Giang
19/12/2025 15:43
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HOÀNG VŨ
18/12/2025 15:48
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:48
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm bàn hội trường với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:43
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ giảng dạy, học tập theo mô hình Lớp học thông minh giai đoạn 1 năm 2025 Trường THCS Hồng Bàng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ AN NINH BÁCH KHOA VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VDSMART
08/07/2025 10:43
Trường THCS Hồng Bàng công bố KQMT gói thầu Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ giảng dạy, học tập theo mô hình Lớp học thông minh giai đoạn 1 năm 2025 Trường THCS Hồng Bàng. với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 14:57
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải TBMT Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ giảng dạy, học tập theo mô hình Lớp học thông minh giai đoạn 1 năm 2025 Trường THCS Hồng Bàng. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2025 11:08
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SFP
23/06/2025 16:23
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, thiết bị hỗ trợ giảng dạy, học tập theo mô hình lớp học thông minh giai đoạn 1 năm 2025 Trường THCS Hồng Bàng với 2 gói thầu.
23/06/2025 10:30
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu trường Trung học cơ sở Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
14/02/2025 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp giấy in, giấy thi, giấy nháp, phiếu trả lời tự luận, phiếu trả lời trắc nghiệm phục vụ các kì kiểm tra định kì và khảo sát chất lượng tại trường THCS Hồng Bàng giai đoạn 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ HỒNG MAI
12/01/2026 18:24
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Về việc việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Cung cấp giấy in, giấy thi, giấy nháp, phiếu trả lời tự luận, phiếu trả lời trắc nghiệm phục vụ các kì kiểm tra định kì và khảo sát chất lượng tại trường THCS Hồng Bàng giai đoạn 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
09/01/2026 14:51
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết học đường tại 02 cơ sở trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN Á CHÂU
26/12/2025 09:43
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kênh Giang
19/12/2025 15:43
Trường THCS Hồng Bàng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kênh Giang
19/12/2025 15:28
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn hội trường của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HOÀNG VŨ
18/12/2025 15:48
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu mua sắm bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:48
Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm bàn hội trường của chủ đầu tư Trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:43
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt dịch vụ hệ thống nước uống tinh khiết học đường tại 02 cơ sở trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
16/12/2025 14:57
Trường THCS Hồng Bàng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Hồng Bàng với 1 gói thầu.
13/12/2025 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Hồng Bàng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc không phải là không có rắc rối mà là có khả năng đối phó với chúng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.