Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.495.633.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.484.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.495.633.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.484.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Ngọc Liệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM XÂY DỰNG SAO NAM
04/06/2026 16:23
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải KHLCNT KHLCNT: Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Ngọc Liệp, xã Kiều Phú, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:21
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế giáo viên, học sinh, loa kéo cho Trường THCS Ngọc Liệp, xã Kiều Phú, TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất văn phòng và trường học Nam Á
04/06/2026 16:19
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải KHLCNT KHLCNT: Mua sắm bàn ghế giáo viên, học sinh, loa kéo cho Trường THCS Ngọc Liệp, xã Kiều Phú, TP Hà Nội với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:15
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
03/01/2024 14:20
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG VINH PRO
26/12/2023 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 08:54
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với 3 gói thầu.
16/12/2023 12:07
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2023 16:31
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phục vụ công tác công nhận trường chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với 3 gói thầu.
08/12/2023 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
03/01/2024 14:20
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG VINH PRO
26/12/2023 15:58
Trường THCS Ngọc Liệp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2023 09:21
Trường THCS Ngọc Liệp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
18/12/2023 16:40
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 08:54
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 với 3 gói thầu.
16/12/2023 12:07
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2023 16:31
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phục vụ công tác công nhận trường chuẩn Quốc gia năm 2024 với 3 gói thầu.
08/12/2023 15:25
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 tại Trường THCS Ngọc Liệp, huyện Quốc Oai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINALONG
27/12/2021 16:10
Trường THCS Ngọc Liệp công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 tại Trường THCS Ngọc Liệp, huyện Quốc Oai với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2021 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Ngọc Liệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM XÂY DỰNG SAO NAM
04/06/2026 16:23
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải KHLCNT KHLCNT: Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Ngọc Liệp, xã Kiều Phú, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:21
Trường THCS Ngọc Liệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế giáo viên, học sinh, loa kéo cho Trường THCS Ngọc Liệp, xã Kiều Phú, TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nội thất văn phòng và trường học Nam Á
04/06/2026 16:19
Trường THCS Ngọc Liệp đăng tải KHLCNT KHLCNT: Mua sắm bàn ghế giáo viên, học sinh, loa kéo cho Trường THCS Ngọc Liệp, xã Kiều Phú, TP Hà Nội với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:15
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
03/01/2024 14:20
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG VINH PRO
26/12/2023 15:58
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2023 08:54
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 8 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với 3 gói thầu.
16/12/2023 12:07
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2023 16:31
Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phục vụ công tác công nhận trường chuẩn Quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Ngọc Liệp với 3 gói thầu.
08/12/2023 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngọc Liệp có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh