Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 952.400.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 931.844.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 952.400.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 931.844.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Phong Sắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO AN GROUP
15/06/2026 09:10
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:43
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu "Cung cấp dịch vụ vệ sinh hàng ngày, chăm sóc cây xanh tại Trường THCS Nguyễn Phong Sắc".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ 3S
08/06/2026 19:09
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT "Cung cấp dịch vụ vệ sinh hàng ngày, chăm sóc cây xanh tại Trường THCS Nguyễn Phong Sắc" với 1 gói thầu.
08/06/2026 19:02
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho học sinh đi học tập ngoại khoá, tham quan trải nghiệm, học kỳ II năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
09/04/2026 10:56
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Tổ chức cho học sinh đi học tập ngoại khoá, tham quan trải nghiệm, học kỳ II năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:34
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led sân khấu tại trường THCS Nguyễn Phong Sắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN ANH HUY
15/12/2025 15:29
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led sân khấu tại trường THCS Nguyễn Phong Sắc với 1 gói thầu.
09/12/2025 15:40
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt mà hình Led sân khấu tại trường THCS Nguyễn Phong Sắc với 1 gói thầu.
04/12/2025 12:54
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Trang trí cảnh quan sư phạm Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại truyền thông in và quảng cáo Thủy
12/09/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Thi công, cải tạo sửa chữa sân thể thao Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT STARLINK
12/06/2025 10:33
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh làm sạch, chăm sóc cảnh quan hàng ngày Trường THCS Nguyễn Phong Sắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ATV
11/06/2025 15:21
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức thăm quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH VIỆT
11/06/2025 15:13
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức thăm quan, nghỉ dưỡng hè cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:52
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Cung cấp dich vụ vệ sinh làm sạch, chăm sóc cảnh quan hàng ngày Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:45
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo, sửa chữa sân thể thao Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:34
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị nhằm duy trì hoạt động thường xuyên phục vụ dạy và học tập của Trường THCS Nguyễn Phong Sắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ NHẤT TUẤN
31/12/2024 12:49
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị nhằm duy trì hoạt động thường xuyên phục vụ dạy và học tập của Trường THCS Nguyễn Phong Sắc với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 09:15
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị nhằm duy trì hoạt động thường xuyên phục vụ dạy và học tập của Trường THCS Nguyễn Phong Sắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO AN GROUP
15/06/2026 09:10
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:43
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu "Cung cấp dịch vụ vệ sinh hàng ngày, chăm sóc cây xanh tại Trường THCS Nguyễn Phong Sắc".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ 3S
08/06/2026 19:09
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT "Cung cấp dịch vụ vệ sinh hàng ngày, chăm sóc cây xanh tại Trường THCS Nguyễn Phong Sắc" với 1 gói thầu.
08/06/2026 19:02
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho học sinh đi học tập ngoại khoá, tham quan trải nghiệm, học kỳ II năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ DU LỊCH ĐẠI VIỆT
09/04/2026 10:56
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Tổ chức cho học sinh đi học tập ngoại khoá, tham quan trải nghiệm, học kỳ II năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:34
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình Led sân khấu tại trường THCS Nguyễn Phong Sắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN ANH HUY
15/12/2025 15:29
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led sân khấu tại trường THCS Nguyễn Phong Sắc với 1 gói thầu.
09/12/2025 15:40
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt mà hình Led sân khấu tại trường THCS Nguyễn Phong Sắc với 1 gói thầu.
04/12/2025 12:54
Trường THCS Nguyễn Phong Sắc công bố kết quả gói thầu Trang trí cảnh quan sư phạm Trường THCS Nguyễn Phong Sắc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại truyền thông in và quảng cáo Thủy
12/09/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Phong Sắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đừng nói rằng chẳng còn điều gì đẹp đẽ trên thế gian này nữa. Luôn luôn có thứ gì đó khiến bạn phải ngưỡng mộ trong một dáng cây hay một chiếc lá rung rinh. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".