Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Trí Quả như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.457.348.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.457.347.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Trí Quả như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.457.348.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.457.347.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Mua sắn trang thiết bị dạy học phục vụ năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Đức
12/08/2026 10:13
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Mua sắn trang thiết bị dạy học phục vụ năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:11
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Tổ chức HĐTN và HĐTN hướng nghiệm ngoài nhà trường cho học sinh khối 6,7,8 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư phát triển Thiện Tâm Trí Đức
05/05/2026 10:07
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Tổ chức HĐTN và HĐTN hướng nghiệm ngoài nhà trường cho học sinh khối 6,7,8 năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
29/04/2026 14:36
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy chiếu Viewsonic PS502W phòng học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẠI THÀNH
13/05/2025 09:33
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy chiếu Viewsonic PS502W phòng học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:02
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI SƠN HÀ
22/04/2025 15:36
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT Công trình: Trường THCS Trí Quả; Hạng mục: Cải tạo rãnh thoát nước, khu rửa tay, phòng học tầng 3, sơn nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả với 1 gói thầu.
16/04/2025 18:26
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy chiếu Panasonic phòng học năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Đức
16/12/2024 19:34
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy chiếu Panasonic phòng học năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả với 1 gói thầu.
14/12/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy chiếu Viewsonic PS502W phòng học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẠI THÀNH
13/05/2025 09:33
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy chiếu Viewsonic PS502W phòng học năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:02
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI SƠN HÀ
22/04/2025 15:36
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT Công trình: Trường THCS Trí Quả; Hạng mục: Cải tạo rãnh thoát nước, khu rửa tay, phòng học tầng 3, sơn nhà hiệu bộ với 1 gói thầu.
16/04/2025 18:26
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy chiếu Panasonic phòng học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Đức
16/12/2024 19:34
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy chiếu Panasonic phòng học năm 2024 với 1 gói thầu.
14/12/2024 09:19
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị máy chiếu phòng học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG
06/12/2024 17:40
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm thiết bị máy chiếu phòng học năm 2024 với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:35
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
29/10/2024 08:31
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa trường THCS Trí Quả với 2 gói thầu.
29/10/2024 08:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Mua sắn trang thiết bị dạy học phục vụ năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Đức
12/08/2026 10:13
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Mua sắn trang thiết bị dạy học phục vụ năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:11
Trường THCS Trí Quả công bố kết quả gói thầu Tổ chức HĐTN và HĐTN hướng nghiệm ngoài nhà trường cho học sinh khối 6,7,8 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư phát triển Thiện Tâm Trí Đức
05/05/2026 10:07
Trường THCS Trí Quả đăng tải KHLCNT Tổ chức HĐTN và HĐTN hướng nghiệm ngoài nhà trường cho học sinh khối 6,7,8 năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
29/04/2026 14:36
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy chiếu Viewsonic PS502W phòng học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẠI THÀNH
13/05/2025 09:33
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy chiếu Viewsonic PS502W phòng học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả với 1 gói thầu.
09/05/2025 08:02
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI SƠN HÀ
22/04/2025 15:36
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT Công trình: Trường THCS Trí Quả; Hạng mục: Cải tạo rãnh thoát nước, khu rửa tay, phòng học tầng 3, sơn nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả với 1 gói thầu.
16/04/2025 18:26
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy chiếu Panasonic phòng học năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Anh Đức
16/12/2024 19:34
Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy chiếu Panasonic phòng học năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Trí Quả với 1 gói thầu.
14/12/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trí Quả có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Giá trị cuộc sống không phải được đo bằng những năm tháng tích góp tài sản, mà bằng những phút giây quên đi hạnh phúc cá nhân để chia sẻ niềm tin, khơi nguồn hy vọng, lau khô nước mắt và xoa dịu nỗi đau. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống