Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.222.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.212.358.994 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.222.105.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.212.358.994 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc trang tiết bị cho trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
11/12/2025 10:24
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm máy móc, trang thiết bị cho trường THCS Trương Hán Siêu với 1 gói thầu.
06/12/2025 17:03
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh và bảng cho Trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
09/10/2025 09:39
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh và bảng Cho trường THCS Trương Hán Siêu với 1 gói thầu.
09/10/2025 09:34
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của trường THCS Trương Hán Siêu với 1 gói thầu.
22/08/2025 20:51
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
05/01/2024 16:32
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 21:02
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Trương Hán Siêu của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu với 3 gói thầu.
19/12/2023 20:39
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu.
14/01/2022 16:53
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư công nghệ Đức Trí
14/01/2022 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
05/01/2024 16:32
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 10:17
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 21:02
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Trương Hán Siêu với 3 gói thầu.
19/12/2023 20:39
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư Giáo dục và Y tế Việt Nam
14/01/2022 16:53
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư công nghệ Đức Trí
14/01/2022 16:51
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua bàn làm việc lãnh đạo, bàn ghế học sinh trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và sản xuất thiết bị giáo dục Việt Nam
31/12/2021 15:36
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố KQMT gói thầu Gói thầu 3: Mua bàn làm việc lãnh đạo, bàn ghế học sinh trường THCS Trương Hán Siêu với 2 nhà thầu tham gia.
21/12/2021 15:04
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua bàn làm việc lãnh đạo, bàn ghế học sinh trường THCS Trương Hán Siêu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/12/2021 14:30
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Mua bàn làm việc lãnh đạo, bàn ghế học sinh trường Trung học cơ sở Trương Hán Siêu với 3 gói thầu.
11/12/2021 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc trang tiết bị cho trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
11/12/2025 10:24
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm máy móc, trang thiết bị cho trường THCS Trương Hán Siêu với 1 gói thầu.
06/12/2025 17:03
Trường THCS Trương Hán Siêu công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế học sinh và bảng cho Trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘC THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC 27-7 SÔNG VÂN
09/10/2025 09:39
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh và bảng Cho trường THCS Trương Hán Siêu với 1 gói thầu.
09/10/2025 09:34
Trường THCS Trương Hán Siêu đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của trường THCS Trương Hán Siêu với 1 gói thầu.
22/08/2025 20:51
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Mận
05/01/2024 16:32
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 21:02
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm máy móc, trang thiết bị dạy và học cho trường THCS Trương Hán Siêu của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu với 3 gói thầu.
19/12/2023 20:39
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu.
14/01/2022 16:53
Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Trương Hán Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư công nghệ Đức Trí
14/01/2022 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Trương Hán Siêu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Xung đột với đứa trẻ luôn luôn là một cuộc xung đột mà ta thua cuộc: ta không thể đánh bại hay chiến thắng một đứa trẻ để bắt nó hợp tác. Trong những xung đột kiểu này, người yếu nhất luôn luôn chiếm ưu thế. Thứ gì đó được yêu cầu từ nó mà nó không muốn trao; thứ gì đó không bao giờ có thể đạt được bằng phương cách như vậy. Ta sẽ tránh cho thế giới này một lượng căng thẳng và nỗ lực vô ích không thể đo đếm được nếu ta nhận ra sự hợp tác và tình yêu thương không bao giờ đạt được bằng ép buộc. "
Alfred Adler
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.