Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 253.379.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.339.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 253.379.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 253.339.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa cổng và một số hạng mục trường THCS & THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM TRƯỜNG SƠN
12/06/2026 09:30
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa cổng và một số hạng mục trường THCS & THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 16:40
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công công trình:Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 2 tầng Trường THCS&THPT DTNT Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
10/04/2026 15:37
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 2 tầng Trường THCS&THPT DTNT Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
10/04/2026 15:29
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH TM&DV TUẤN KHÁNH
11/02/2026 17:05
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị với 1 gói thầu.
11/02/2026 16:03
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 3 tầng Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
22/12/2025 10:10
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 3 tầng ( Mái nhà) Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
22/12/2025 10:06
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 3 tầng Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
22/12/2025 10:03
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa sân Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHƯƠNG LINH
15/12/2025 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân trường THCS & THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
15/09/2025 15:57
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân trường THCS & THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
15/09/2025 15:51
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS: Mua máy tính để bàn và màn hình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
04/09/2024 14:21
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu 01.MS: Mua máy tính để bàn và màn hình với 2 nhà thầu tham gia.
02/08/2024 16:10
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải TBMT 01.MS: Mua máy tính để bàn và màn hình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2024 15:53
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của dự toán mua sắm: Mua máy tính để bàn và màn hình với 3 gói thầu.
24/07/2024 17:28
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà nội trú 02 tầng trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
05/07/2024 09:16
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà nội trú 02 tầng Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
04/07/2024 09:49
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sữa chữa nhà nội trú 3 tầng trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh năm 2024 với 4 gói thầu.
07/05/2024 20:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa cổng và một số hạng mục trường THCS & THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LÂM TRƯỜNG SƠN
12/06/2026 09:30
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa cổng và một số hạng mục trường THCS & THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 16:40
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công công trình:Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 2 tầng Trường THCS&THPT DTNT Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
10/04/2026 15:37
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 2 tầng Trường THCS&THPT DTNT Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
10/04/2026 15:29
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH TM&DV TUẤN KHÁNH
11/02/2026 17:05
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị với 1 gói thầu.
11/02/2026 16:03
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 3 tầng Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
22/12/2025 10:10
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 3 tầng ( Mái nhà) Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
22/12/2025 10:06
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà nội trú 3 tầng Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
22/12/2025 10:03
Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa sân Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHƯƠNG LINH
15/12/2025 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS và THPT dân tộc nội trú Hà Tĩnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Khả năng dí dỏm tốt là cây gậy để giữ thăng bằng khi bạn bước trên sợi dây đời. "
William Arthur Ward