Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.970.509.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.886.412.952 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.970.509.952 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.886.412.952 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM
14/05/2026 21:11
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU NHẸ NGỌC ÁNH
14/05/2026 21:09
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN ĐỨC DUY
14/05/2026 21:07
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Tư vấn quản lý dự án, Tư vấn khảo sát địa chất, Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án Xây dựng cổng chính và nhà để xe trường THPT A Trần Hưng Đạo, phường Nam Định, tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
14/05/2026 21:03
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH AN SINH
07/10/2025 16:07
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
07/10/2025 15:13
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led phục vụ sân khấu ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI HOÀNG MAI
22/06/2025 08:36
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT QUANG HUY
14/06/2025 08:58
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT QUANG HUY
18/12/2024 14:14
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led phục vụ sân khấu ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI HOÀNG MAI
22/06/2025 08:36
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT QUANG HUY
14/06/2025 08:58
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT QUANG HUY
18/12/2024 14:14
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học với 4 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 15:21
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:19
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp sân bê tông và làm mới lán xe trường THPT Trần Hưng Đạo, TP. Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÍCH HỘI
10/06/2020 10:04
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân bê tông và làm mới lán xe trường THPT Trần Hưng Đạo, TP. Nam Định với 1 gói thầu.
03/06/2020 11:17
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Cải tạo nâng cấp sân bê tông và làm mới nhà xe trường THPT Trần Hưng Đạo, tp Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÍCH HỘI
07/12/2019 00:00
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải TBMT Cải tạo nâng cấp sân bê tông và làm mới nhà xe trường THPT Trần Hưng Đạo, tp Nam Định theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/11/2019 15:42
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân bê tông và làm mới nhà xe trường THPT Trần Hưng Đạo, tp Nam Định với 2 gói thầu.
15/11/2019 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NAM
14/05/2026 21:11
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU NHẸ NGỌC ÁNH
14/05/2026 21:09
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN ĐỨC DUY
14/05/2026 21:07
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Tư vấn quản lý dự án, Tư vấn khảo sát địa chất, Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án Xây dựng cổng chính và nhà để xe trường THPT A Trần Hưng Đạo, phường Nam Định, tỉnh Ninh Bình với 3 gói thầu.
14/05/2026 21:03
Trường THPT A Trần Hưng Đạo công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH AN SINH
07/10/2025 16:07
Trường THPT A Trần Hưng Đạo đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
07/10/2025 15:13
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình led phục vụ sân khấu ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI HOÀNG MAI
22/06/2025 08:36
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT QUANG HUY
14/06/2025 08:58
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NỘI THẤT QUANG HUY
18/12/2024 14:14
Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ các lớp học của chủ đầu tư Trường THPT A Trần Hưng Đạo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT A Trần Hưng Đạo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những giờ phút sung sướng nhất của đời tôi là mấy lần ít ỏi được sống trong tổ ấm gia đình. "
Joseph Jefferson