Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 697.848.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 697.848.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 697.848.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 697.848.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp địa điểm thuê phòng họp, phòng nghỉ cho cán bộ cách ly làm đề thi chọn HSG thành phố bảng chuyên cấp THPT và chọn đội tuyển dự thi HSGQG năm học 2026-2027 cho Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách Bạch Đằng
05/09/2026 16:38
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị kiểm soát an ninh đường nội bộ khu KTX Tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SMARTFACE VIỆT NAM
05/09/2026 16:06
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị kiểm soát an ninh đường nội bộ khu KTX Tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
05/09/2026 15:36
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 03 Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
10/04/2026 05:49
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 01 Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH HẢI DƯƠNG
10/04/2026 05:46
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP KIÊN THÀNH
28/08/2025 16:27
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera giám sát trường học tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN SAO NAM
16/08/2025 15:05
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống camera giám sát trường học tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
12/08/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TU BỔ CÔNG TRÌNH VĂN HÓA HẢI DƯƠNG
15/05/2025 10:27
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT PHONG MINH
15/05/2025 10:24
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo các nhà lớp học ( Nhà D, Nhà C); Nhà hiệu bộ (Nhà A) Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 3 gói thầu.
15/05/2025 10:16
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bổ sung máy vi tính để bàn, bộ lưu điện phục vụ dạy học đội tuyển môn Tin học tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng kinh doanh và dịch vụ Ngọc Lâm
09/05/2025 18:12
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung máy vi tính, bộ lưu điện phục vụ dạy học đội tuyển môn Tin học tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
06/05/2025 18:48
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Sửa chữa vách kính cầu thang nhà bộ môn tại trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
22/11/2024 15:34
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm:Sửa chữa vách kính cầu thang nhà bộ môn tại trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:24
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Phần mềm liên lạc trực tuyến eNetViet tại trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
30/10/2024 17:23
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Phần mềm liên lạc trực tuyến eNetViet tại trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
30/10/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp địa điểm thuê phòng họp, phòng nghỉ cho cán bộ cách ly làm đề thi chọn HSG thành phố bảng chuyên cấp THPT và chọn đội tuyển dự thi HSGQG năm học 2026-2027 cho Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách Bạch Đằng
05/09/2026 16:38
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị kiểm soát an ninh đường nội bộ khu KTX Tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SMARTFACE VIỆT NAM
05/09/2026 16:06
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị kiểm soát an ninh đường nội bộ khu KTX Tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
05/09/2026 15:36
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 03 Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
10/04/2026 05:49
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 01 Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH HẢI DƯƠNG
10/04/2026 05:46
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP KIÊN THÀNH
28/08/2025 16:27
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera giám sát trường học tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN SAO NAM
16/08/2025 15:05
Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống camera giám sát trường học tại Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi với 1 gói thầu.
12/08/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Phụ nữ nói lời cuối trong mọi cuộc tranh cãi. Sau đó bất cứ câu gì nam giới nói đều khởi đầu cho một cuộc tranh cãi mới. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.