Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 362.984.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 361.861.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 362.984.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 361.861.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vận chuyển học sinh khối 11 năm học 2025 - 2026 đi trải nghiệm tại tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DU LỊCH ĐẤT RỒNG
16/05/2026 22:10
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch dịch vụ vận chuyển học sinh khối 11 năm học 2025 - 2026 đi trải nghiệm tại tỉnh Quảng Ninh. với 1 gói thầu.
16/05/2026 10:07
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch dịch vụ vận chuyển học sinh khối 11 năm học 2025 - 2026 đi trải nghiệm tại tỉnh Quảng Ninh. với 1 gói thầu.
15/05/2026 17:01
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống Điện Mặt Trời Hòa lưới bám tải, giai đoạn 1, từ nguồn ngân sách, năm học 2025. 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PAPIVN
04/05/2026 11:14
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua quần thể thao cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Tùng Lâm
27/01/2026 10:22
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Mua quần thể thao cho học sinh với 1 gói thầu.
26/01/2026 17:14
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp may áo đồng phục mùa đông (Áo khoác trần bông) cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Tùng Lâm
25/12/2025 15:54
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Cung cấp may áo đồng phục mùa đông (Áo khoác trần bông) cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
25/12/2025 08:02
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu may quần áo đồng phục cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY QUANG
22/12/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led hội trường trường THPT DTNTr tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÁT
15/03/2022 16:43
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố KQMT gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led hội trường trường THPT DTNTr tỉnh Lạng Sơn với 2 nhà thầu tham gia.
03/03/2022 11:17
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt màn hình Led hội trường trường THPT DTNTr tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/02/2022 10:41
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt màn hình Led hội trường trường THPT DTNTr tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
21/02/2022 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vận chuyển học sinh khối 11 năm học 2025 - 2026 đi trải nghiệm tại tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DU LỊCH ĐẤT RỒNG
16/05/2026 22:10
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch dịch vụ vận chuyển học sinh khối 11 năm học 2025 - 2026 đi trải nghiệm tại tỉnh Quảng Ninh. với 1 gói thầu.
16/05/2026 10:07
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch dịch vụ vận chuyển học sinh khối 11 năm học 2025 - 2026 đi trải nghiệm tại tỉnh Quảng Ninh. với 1 gói thầu.
15/05/2026 17:01
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống Điện Mặt Trời Hòa lưới bám tải, giai đoạn 1, từ nguồn ngân sách, năm học 2025. 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PAPIVN
04/05/2026 11:14
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua quần thể thao cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Tùng Lâm
27/01/2026 10:22
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Mua quần thể thao cho học sinh với 1 gói thầu.
26/01/2026 17:14
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp may áo đồng phục mùa đông (Áo khoác trần bông) cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Tùng Lâm
25/12/2025 15:54
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Cung cấp may áo đồng phục mùa đông (Áo khoác trần bông) cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
25/12/2025 08:02
TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu may quần áo đồng phục cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DUY QUANG
22/12/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT DÂN TỘC NỘI TRÚ TỈNH LẠNG SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách giao thiệp tốt nhất là hành động. Nếu ngôn từ không được củng cố bằng hành động, ngôn từ chẳng có giá trị. Hãy ngừng lắng nghe các ý định và bắt đầu quan sát hành động. "
Tony Gaskins