Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.530.791.851 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.519.876.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.530.791.851 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.519.876.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Khánh Hoà như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
19/08/2026 11:17
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thi công dựng + Lán trại tạm công trình: Trường THPT Khánh Hòa; Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN HỒNG HẢI
19/08/2026 11:13
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường THPT Khánh Hòa; Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh học sinh với 2 gói thầu.
19/08/2026 11:09
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
05/08/2026 13:21
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 11:06
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá EHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
10/07/2026 09:51
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường THPT Khánh Hòa với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:47
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
28/04/2026 17:33
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG THÁI NGUYÊN
28/04/2026 17:29
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại H2T
28/04/2026 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THỌ LAND
19/09/2025 18:08
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG TIẾN
16/09/2025 20:25
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải KHLCNT Cải tạo bể nước, nhà bơm và thiết bị Phòng cháy chữa cháy; Sân khấu; Sân bê tông trường THPT Khánh Hòa (giai đoạn chuẩn bị dự án) với 2 gói thầu.
16/09/2025 20:04
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi cho các lớp học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT 2018 của Trường THPT Khánh Hòa năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị máy văn phòng Thu Hà
20/09/2024 20:55
Trường THPT Khánh Hoà công bố KQMT gói thầu Mua sắm tivi cho các lớp học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT 2018 của Trường THPT Khánh Hòa năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
13/09/2024 17:29
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải TBMT Mua sắm tivi cho các lớp học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT 2018 của Trường THPT Khánh Hòa năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/09/2024 16:31
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi cho các lớp học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT 2018 của Trường THPT Khánh Hòa năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
06/09/2024 15:52
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01: Thi công xây dựng: Sửa chữa sân trước nhà hiệu bộ Trường THPT Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIANG NGỌC ANH
18/07/2024 17:04
Trường THPT Khánh Hoà công bố KQMT gói thầu gói thầu số 01: Thi công xây dựng: Sửa chữa sân trước nhà hiệu bộ Trường THPT Khánh Hòa với 1 nhà thầu tham gia.
06/07/2024 10:07
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải TBMT gói thầu số 01: Thi công xây dựng: Sửa chữa sân trước nhà hiệu bộ Trường THPT Khánh Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2024 20:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
19/08/2026 11:17
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thi công dựng + Lán trại tạm công trình: Trường THPT Khánh Hòa; Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN HỒNG HẢI
19/08/2026 11:13
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường THPT Khánh Hòa; Hạng mục: Cải tạo nhà vệ sinh học sinh với 2 gói thầu.
19/08/2026 11:09
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
05/08/2026 13:21
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 11:06
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá EHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
10/07/2026 09:51
Trường THPT Khánh Hoà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường THPT Khánh Hòa với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:47
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
28/04/2026 17:33
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG THÁI NGUYÊN
28/04/2026 17:29
Trường THPT Khánh Hoà công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại H2T
28/04/2026 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Khánh Hoà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Muốn có hạnh phúc với một người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều, và yêu họ ít ít cũng được. Muốn có hạnh phúc với một người đàn bà thì phải yêu họ thật nhiều và đừng nên tìm hiểu họ. "
H.B. Nectar in A Nutshell